Frjálsíţróttasamband Íslands

Metaskrá 6. febrúar 2011

 

UTANHÚSS

INNANHÚSS

Karlar Karlar
Piltar 20-22 ára Piltar 20-22 ára
Piltar 18-19 ára Piltar 18-19 ára
Piltar 16-17 ára Piltar 16-17 ára
Piltar 15 ára Piltar 15 ára
Piltar 14 ára Piltar 14 ára
Piltar 13 ára Piltar 13 ára
Piltar 12 ára Piltar 12 ára
 
 
Konur Konur
Stúlkur 20 - 22 ára Stúlkur 20 - 22 ára
Stúlkur 18 - 19 ára Stúlkur 18 - 19 ára
Stúlkur 16 - 17 ára Stúlkur 16 - 17 ára
Stúlkur 15 ára Stúlkur 15 ára
Stúlkur 14 ára Stúlkur 14 ára
Stúlkur 13 ára Stúlkur 13 ára
Stúlkur 12 ára Stúlkur 12 ára

 
 
Karlar - Utanhúss
60 metra hlaup 6,90 +1,2 Ţorsteinn Ingvarsson (1988) HSŢ Akureyri 22.07.09  
100 metra hlaup 10,3 Hilmar Ţorbjörnsson (1934) Á Reykjavík 18.08.57  
  10,3 Vilmundur Vilhjálmsson (1954) KR Selfoss 10.07.77  
  10,3 Jón Arnar Magnússon (1969) UMSS Óţekkt 01.07.96  
  10,56 Jón Arnar Magnússon (1969) UMSS Götzis 31.05.97  
200 metra hlaup 21,17 Jón Arnar Magnússon (1969) UMSS Reykjavík 06.06.96  
300 metra hlaup 33,86 Jón Arnar Magnússon (1969) UMSS Mosfellsbćr 14.05.94  
400 metra hlaup 45,36 Oddur Sigurđsson (1959) KR Austin, TX 12.05.84  
800 metra hlaup 1:48,83 Erlingur Jóhannsson (1961) BBLIK Osló 04.07.87  
1000 metra hlaup 2:21,1 Jón Diđriksson (1955) UMSB Minden 15.06.80  
1500 metra hlaup 3:41,65 Jón Diđriksson (1955) UMSB Rehlingen 31.05.82  
1 míla 3:57,63 Jón Diđriksson (1955) UMSB Koblenz 25.08.82  
2000 metra hlaup 5:11,34 Jón Diđriksson (1955) UMSB Arnberg 07.07.81  
3000 metra hlaup 8:05,63 Jón Diđriksson (1955) UMSB Köln 28.08.83  
5000 metra hlaup 14:01,99 Kári Steinn Karlsson (1986) BBLIK Stanford, CA 26.03.10  
10.000 metra hlaup 29:28,05 Kári Steinn Karlsson (1986) BBLIK Stanford, CA 05.04.08  
10 km götuhlaup 30:46 Kári Steinn Karlsson (1986) BBLIK Reykjavík 31.12.10  
Hálft maraţon 1:07:09 Sigurđur Pétur Sigmundsson (1957) FH Haag 05.04.86  
Maraţon 2:19:46 Sigurđur Pétur Sigmundsson (1957) FH Berlin 29.09.85  
110 metra grind (106,7 cm) 13,91 Jón Arnar Magnússon (1969) UMSS Reykjavík 06.06.97  
200 metra grindahlaup 23,8 Ţorvaldur Víđir Ţórsson (1957) ÍR Reykjavík 30.08.83  
300 metra grind (91,4 cm) 37,68 Björgvin Víkingsson (1983) FH Langenthal 21.05.09  
400 metra grind (91,4 cm) 51,17 Björgvin Víkingsson (1983) FH Rehlingen 24.05.08  
2000 metra hindrunarhlaup 5:47,10 Sveinn Margeirsson (1978) UMSS Tenerife 14.09.02  
3000 metra hindrunarhlaup 8:46,20 Sveinn Margeirsson (1978) UMSS Borĺs 12.06.03  
4x100 metra bođhlaup 41,86 Sveit FH (1986) FH Reykjavík 07.08.09  
Óli Tómas Freysson, Trausti Stefánsson, Kristinn Torfason, Guđmundur Heiđar Guđ,
  41,19 Landssveit (1973) ISL Oordegem 29.06.96  
Ólafur Guđmundss. HSK, Jón A. Magnúss. UMSS, Hörđur Gunnarss. UMSK, Jóhannes M. Marteinss. ÍR
4x200 metra bođhlaup 1:28,43 Sveit UMSK (1971) UMSK Reykjavík 01.07.94  
4x400 metra bođhlaup 3:10,36 Landssveit (1959) ISL Edinborg 31.07.83  
  3:16,16 Sveit FH (1986) FH Hafnarfjörđur 20.07.09  
Trausti Stefánsson, Björgvin Víkingsson, Björn Margeirsson, Kristinn Torfason
4x800 metra bođhlaup 7:45,38 Sveit UMSS (1973) UMSS Kópavogur 07.09.02  
Björn Margeirsson, Stefán Már Ágústsson, Ragnar Frosti Frostason, Sigurbjörn Árni Arngrímsson
4x1500 metra bođhlaup 16:24,4 Sveit FH (1970) FH Reykjavík 06.06.93  
Jóhann Ingibergsson, Frímann Hreinsson, Steinn Jóhannsson, Finnbogi Gylfason
1000 metra bođhlaup 1:55,0 Landssveit (1927) ÍSÍ Osló 02.09.50  
  1:55,85 Sveit KR (1958) KR Óţekkt 31.07.81  
1500 metra bođhlaup 3:19,69 A-sveit Breiđabliks (1979) BBLIK Kópavogur 19.08.03  
Magnús Valgeir Gíslason, Róbert Freyr Michelsen, Andri Karlsson og Björn Margeirsson
Hástökk 2,25 Einar Karl Hjartarson (1980) ÍR San Marino 02.06.01  
Langstökk 8,00 +1,9 Jón Arnar Magnússon (1969) UMSS Reykjavík 26.08.94  
Ţrístökk 16,70 Vilhjálmur Einarsson (1934) ÍR Reykjavík 07.08.60  
Stangarstökk 5,31 Sigurđur T Sigurđsson (1957) KR Lage 31.05.84  
Kúluvarp (7,26 kg) 21,26 Pétur Guđmundsson (1962) HSK Mosfellsbćr 10.11.90  
Kringlukast (2,0 kg) 67,64 Vésteinn Hafsteinsson (1960) HSK Selfoss 31.05.89  
Sleggjukast (7,26 kg) 74,48 Bergur Ingi Pétursson (1985) FH Hafnarfjörđur 25.05.08  
Spjótkast (800 gr) 86,80 Einar Vilhjálmsson (1960) ÍR Reykjavík 30.08.92  
Lóđkast (15,0 kg) 21,49 Bergur Ingi Pétursson (1985) FH Hafnarfjörđur 07.08.10  
Lóđkast (15,88 kg) 17,76 Guđmundur Karlsson (1964) FH Hafnarfjörđur 02.05.92  
Fimmtarţraut 3662 Elías Rúnar Sveinsson (1952) KR Reykjavík 09.10.76  
(6,53 - 46,06 - 23,1 - 60,84 - 4:42,3)
Tugţraut 8573 0,0 Jón Arnar Magnússon (1969) UMSS Götzis 30.05.98  
10,74 - 7,60 - 16,03 - 2,03 - 47,66 - 14,24 - 47,82 - 5,10 - 59,77 - 4:46
Kúluvarp (6,25kg) 15,38 Óskar Reykdalsson (1960) HSK Selfoss 12.07.78  
 
 
Piltar 20-22 ára - Utanhúss
60 metra hlaup 6,90 +1,2 Ţorsteinn Ingvarsson (1988) HSŢ Akureyri 22.07.09  
100 metra hlaup 10,57 +1,9 Einar Ţór Einarsson (1970) Á Osló 14.09.91  
200 metra hlaup 21,40 0,0 Oddur Sigurđsson (1959) KA Óţekkt 31.12.80  
300 metra hlaup 34,0 Oddur Sigurđsson (1959) KA Óţekkt 31.12.80  
  35,13 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Moss 17.06.06  
400 metra hlaup 46,64 Oddur Sigurđsson (1959) KA Vesterĺs, SWE 24.06.80  
800 metra hlaup 1:50,1 Ţorsteinn Ţorsteinsson (1947) KR Stavanger 11.07.67  
  1:50,56 Brynjúlfur Heiđar Hilmarsson (1961) UÍA Boras 23.08.83  
1000 metra hlaup 2:24,4 Jón Diđriksson (1955) UMSB Óţekkt 31.12.77  
  2:25,18 Brynjúlfur Heiđar Hilmarsson (1961) UÍA Gautaborg 15.08.83  
1500 metra hlaup 3:47,7 Jón Diđriksson (1955) UMSB Stokkhólmur 14.06.77  
  3:47,74 Brynjúlfur Heiđar Hilmarsson (1961) UÍA Svíţjóđ 21.08.82  
1 míla 4:07,1 Svavar Markússon (1935) KR Gautaborg 25.09.57  
  4:11,23 Sveinn Margeirsson (1978) UMSS Austin, TX 03.04.99  
2000 metra hlaup 5:22,8 Jón Diđriksson (1955) UMSB Óţekkt 31.12.76  
  5:45,41 Stefán Guđmundsson (1986) BBLIK Kópavogur 12.07.05  
3000 metra hlaup 8:16,09 Kári Steinn Karlsson (1986) BBLIK Tallinn 22.06.08  
5000 metra hlaup 14:07,13 Kári Steinn Karlsson (1986) BBLIK Stanford, CA 04.05.08  
10.000 metra hlaup 29:28,05 Kári Steinn Karlsson (1986) BBLIK Stanford, CA 05.04.08  
10 km götuhlaup 31:00 Kári Steinn Karlsson (1986) BBLIK Reykjavík 18.08.07  
  48:10 Stefán Ţór Jósefsson (1993) UFA Akureyri 27.11.10  
Hálft maraţon 1:10:47 Daníel Jakobsson (1973) UMSE Reykjavík 21.08.94  
Maraţon 2:54:35 Guđmundur Karl Gíslason (1979) ÍSÍ Reykjavík 18.08.01  
110 metra grind (106,7 cm) 14,72 +1,5 Ingi Sturla Ţórisson (1982) FH Hafnarfjörđur 10.09.00  
200 metra grindahlaup 25,0 0,0 Stefán Ţór Stefánsson (1963) ÍR Reykjavík 30.08.83  
  27,24 0,0 Sveinn Ţórarinsson (1979) FH Mosfellsbćr 02.07.95  
300 metra grind (91,4 cm) 37,81 Sveinn Ţórarinsson (1979) FH Hafnarfjörđur 12.05.01  
400 metra grind (91,4 cm) 52,38 Sveinn Ţórarinsson (1979) FH Huddinge 24.08.97  
  52,38 Björgvin Víkingsson (1983) FH Kópavogur 28.07.02  
2000 metra hindrunarhlaup 5:54,09 Stefán Guđmundsson (1986) BBLIK Gautaborg 27.06.08  
3000 metra hindrunarhlaup 8:51,87 Sveinn Margeirsson (1978) UMSS Gautaborg 29.07.00  
4x100 metra bođhlaup 41,89 Sveit FH (1978) FH Reykjavík 28.08.98  
Aron Freyr Lúđvíks,Ólafur Sveinn Traustason,Sveinn Ţórarins,Bjarni Ţór Traustason
  41,48 Landssveit (1977) ISL Liechtenstein 28.05.99  
Unnsteinn Grétarsson,Bjarni Traustason,Reynir Ólafsson,Jóhannes Marteinsson
4x200 metra bođhlaup 1:32,2 FH unglingar (1975) FH Kópavogur 06.09.97  
Björn Bragi Björnsson 80, Ólafur Sveinn Traustason 77,Aron Freyr Lúđvíksson 79,
  1:35,41 Drengjasveit ÍR (1973) ÍR Mosfellsbćr 15.07.91  
4x400 metra bođhlaup 3:21,37 A - sveit FH (1976) FH Reykjavík 26.07.98  
  3:20,23 Landssveit Unglinga (1979) ISL Espoo 28.08.99  
Ívar Örn Indriđason, Björgvin Víkingsson,Aron Freyr Lúđvíksson og Rafn Árnason.
4x800 metra bođhlaup 7:58,65 Unglingasveit UMSS (1978) UMSS Hafnarfjörđur 13.06.98  
Sveinn Sölvason - Björn Jónsson - Sveinn Margeirsson 78 - Björn Margeirsson 79
4x1500 metra bođhlaup 17:44,2 Unglingasveit UMSS (1982) UMSS Kópavogur 18.08.02  
Ólafur Margeirs, Kári Steinn Karlss, Ragnar Frosti Frostas, Gauti Ásbjörns
1000 metra bođhlaup 1:57,63 Sveit FH (1978) FH Reykjavík 29.08.98  
Ólafur Sveinn Traustason,Aron Freyr Lúđvíks,Sveinn Ţórarins,Björn Traustason
  2:07,5 Landssveit - Unglingar (1950) ISL Óţekkt 31.12.70  
1500 metra bođhlaup 3:24,9 Sveit KR (1944) KR Aarhus 03.09.64  
Hástökk 2,25 Einar Karl Hjartarson (1980) ÍR San Marino 02.06.01  
Langstökk 7,79 Kristján Harđarson (1964) Á Long Beach 03.03.84  
  7,79 +1,1 Ţorsteinn Ingvarsson (1988) HSŢ Gautaborg 03.07.10  
Ţrístökk 16,26 Vilhjálmur Einarsson (1934) ÍR Melbourne 27.11.56  
Stangarstökk 4,68 Bjarki Gíslason (1990) UFA Laugar 11.07.08  
Kúluvarp (7,26 kg) 17,83 Guđni Halldórsson (1954) KR Reykjavík 07.08.76  
Kringlukast (2,0 kg) 60,62 Magnús Aron Hallgrímsson (1976) HSK Reykjavík 31.07.98  
Sleggjukast (7,26 kg) 70,30 Bergur Ingi Pétursson (1985) FH Hafnarfjörđur 03.09.07  
Spjótkast (800 gr) 72,47 Jón Ásgrímsson (1978) FH Hafnarfjörđur 05.09.98  
Lóđkast (15,0 kg) 17,89 Bergur Ingi Pétursson (1985) FH Hafnarfjörđur 09.07.05  
Fimmtarţraut 3565 Halldór Lárusson (1983) AFTURE Mosfellsbćr 27.08.05  
7,22 - 52,92 - 22,94 - 34,36 - 4:32,96
Tugţraut 7351 0,0 Jón Arnar Magnússon (1969) HSK Stoke 03.09.89  
10,88 - 7,63 - 13,73 - 1,91 - 51,35 - 15,05 - 40,14 - 3,70 - 55,24 - 4:53,66
Kúluvarp (6,25kg) 15,38 Óskar Reykdalsson (1960) HSK Selfoss 12.07.78  
 
 
Piltar 18-19 ára - Utanhúss
60 metra hlaup 7,17 +0,8 Óttar Jónsson (1983) FH Hafnarfjörđur 27.05.00  
  7,17 +1,4 Óttar Jónsson (1983) FH Hafnarfjörđur 11.06.00  
  7,17 +0,8 Arnór Jónsson (1987) BBLIK Hafnarfjörđur 06.09.06  
100 metra hlaup 10,72 Jón Arnar Magnússon (1969) HSK Krefeld 01.10.88  
200 metra hlaup 21,55 +1,8 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Sauđárkrókur 29.07.07  
300 metra hlaup 34,7 Haukur Clausen (1928) ÍR Óţekkt 31.07.47  
  35,13 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Moss 17.06.06  
400 metra hlaup 48,03 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Esbjerg 02.09.07  
800 metra hlaup 1:53,08 Snorri Sigurđsson (1991) ÍR Sollentuna, SE 01.07.10  
1000 metra hlaup 2:29,1 Kristleifur Guđbjörnsson (1938) KR Malmö 04.09.57  
  2:31,86 Steinn Jóhannsson (1968) KR Bonn 13.06.86  
1500 metra hlaup 3:53,05 Björn Margeirsson (1979) UMSS Helsingborg 12.07.98  
1 míla 4:18,8 Halldór Guđbjörnsson (1946) KR Óţekkt 31.07.65  
  4:32,32 Sveinn Margeirsson (1978) UMSS Mosfellsbćr 14.05.94  
2000 metra hlaup 5:35,2 Brynjúlfur Heiđar Hilmarsson (1961) UÍA Sölleröd 14.08.79  
  5:45,41 Stefán Guđmundsson (1986) BBLIK Kópavogur 12.07.05  
3000 metra hlaup 8:36,57 Björn Margeirsson (1979) UMSS Reykjavík 21.05.98  
5000 metra hlaup 14:49,71 Kári Steinn Karlsson (1986) UMSS Kristiansand 27.08.05  
10.000 metra hlaup 31:10,1 Kári Steinn Karlsson (1986) UMSS Reykjavík 05.07.05  
  32:07,37 Kári Steinn Karlsson (1986) UMSS Kaunas 21.07.05  
10 km götuhlaup 31:58 Kári Steinn Karlsson (1986) UMSS Reykjavík 31.12.05  
  48:10 Stefán Ţór Jósefsson (1993) UFA Akureyri 27.11.10  
Hálft maraţon 1:12:07 Kári Steinn Karlsson (1986) UMSS Selfoss 03.09.05  
Maraţon 2:55:52 Arnar Pétursson (1991) BBLIK Reykjavík 22.08.09  
110 metra grind (106,7 cm) 14,72 +1,5 Ingi Sturla Ţórisson (1982) FH Hafnarfjörđur 10.09.00  
110 metra grind (99,1 cm) 14,51 +0,7 Einar Dađi Lárusson (1990) ÍR Vaasa,FI 23.08.09  
200 metra grindahlaup 25,7 0,0 Ingi Ţorsteinsson (1930) KR Reykjavík 18.08.48  
  27,24 0,0 Sveinn Ţórarinsson (1979) FH Mosfellsbćr 02.07.95  
300 metra grind (91,4 cm) 38,27 Björgvin Víkingsson (1983) FH Kópavogur 12.08.01  
400 metra grind (91,4 cm) 52,38 Sveinn Ţórarinsson (1979) FH Huddinge 24.08.97  
  52,38 Björgvin Víkingsson (1983) FH Kópavogur 28.07.02  
1500 metra hindrunarhlaup 4:48,2 Ágúst Ásgeirsson (1952) ÍR Óţekkt 31.12.70  
  5:08,10 Vignir Már Lýđsson (1989) ÍR Gautaborg 02.07.04  
2000 metra hindrunarhlaup 6:02,75 Gunnar Björn Guđmundsson (1972) FH Aţena, GRE 28.09.91  
3000 metra hindrunarhlaup 9:10,5 Sveinn Margeirsson (1978) UMSS Reykjavík 10.07.97  
  9:25,35 Sveinn Margeirsson (1978) UMSS Fredrikstad 08.09.96  
4x100 metra bođhlaup 44,01 A-sveit ÍR (1989) ÍR Sauđárkrókur 28.07.07  
Brynjar Gunnarsson Heimir Ţórisson Einar Dađi Lárusson Börkur Smári Kristin
  42,68 Landsveit Unglinga (1987) ISL Eskilstuna 02.09.06  
Arnór Jónsson, Sveinn Elías Elíasson, Einar Dađi Lárusson, Ţorsteinn Ingvarsson
4x200 metra bođhlaup 1:35,4 FH drengir (1979) FH Reykjavík 15.09.97  
Björn Bragi Björnsson 80, Aron Freyr Lúđvíksson 79,Jóhann Skagfjörđ 81, Sveinn Ţ
  1:35,41 Drengjasveit ÍR (1973) ÍR Mosfellsbćr 15.07.91  
4x400 metra bođhlaup 3:29,01 A-sveit ÍR (1989) ÍR Sauđárkrókur 29.07.07  
Brynjar Gunnarsson Heimir Ţórisson Börkur Smári Kristin Einar Dađi Lárusson
  3:24,96 Unglingalandssveit (1990) ISL Vaasa,FI 23.08.09  
Einar Dađi Lárusson, Bjarki Gíslason, Guđmundur H Guđmundss, Snorri Sigurđsson
4x1500 metra bođhlaup 18:13,1 Drengjasveit HSŢ (1973) HSŢ Húsavík 21.08.91  
Kristján Sćvars, Ţorvaldur Guđmunds, Hákon H Sigurđs, Sigurbjörn Á
1000 metra bođhlaup 1:59,78 Unglingasveit ÍR (1990) ÍR Reykjavík 08.08.09  
Helgi Björnsson (90), Björn Jóhann Ţórsson(90), Snorri Sigurđsson(91), Einar Dađi Lárusson(90)
1500 metra bođhlaup 3:28,1 Drengjasveit FH (1967) FH Reykjavík 13.08.85  
Einar P Tamimi,Helgi F Kristinsson,Finnbogi Gylfason,Viggó Ţ Ţórisson
Hástökk 2,22 Einar Karl Hjartarson (1980) ÍR Torrevieja, ESP 03.04.99  
Langstökk 7,44 Kristján Harđarson (1964) Á Kaupmannahöfn 06.08.83  
Ţrístökk 14,69 +1,0 Ţorsteinn Ingvarsson (1988) HSŢ Gautaborg 03.07.05  
Stangarstökk 4,68 Bjarki Gíslason (1990) UFA Laugar 11.07.08  
Kúluvarp (7,26 kg) 16,08 Óskar Reykdalsson (1960) KA Osló 05.08.79  
Kúluvarp (6,0 kg) 16,64 Örn Davíđsson (1990) FH Vaasa,FI 22.08.09  
Kringlukast (2,0 kg) 54,72 Óđinn Björn Ţorsteinsson (1981) ÍR Reykjavík 03.05.99  
Sleggjukast (7,26 kg) 61,36 Bergur Ingi Pétursson (1985) FH Reykjavík 19.06.04  
Sleggjukast (6,0 kg) 66,05 Bergur Ingi Pétursson (1985) FH Espoo 23.08.04  
Spjótkast (800 gr) 70,86 Örn Davíđsson (1990) FH Vaasa,FI 23.08.09  
Lóđkast (15,0 kg) 15,52 Ingvar Torfason (1986) FH Hafnarfjörđur 04.06.05  
Fimmtarţraut 3337 Ólafur Grétar Guđmundsson (1946) KR Óţekkt 31.07.65  
6,62 51,40 22,5 31,89 4:22,9
Tugţraut 6807 0,0 Ţorsteinn Reynir Ţórsson (1960) UMSS Óţekkt 31.12.79  
11,3-6,39-12,70-1,92-52,5-15,1-35,42-3,90-50,06-4:57,7
Tugţraut unglingaáhöld 5793 0,0 Rafn Árnason (1980) AFTURE Hafnarfjörđur 03.07.99  
Tugţraut U20 (Norđurlönd) 7394 0,0 Einar Dađi Lárusson (1990) ÍR Kladno 24.06.09  
11.39/776-7.25/874-12.92/662-1.91/723-50.19/806-14.59/900-41.70/699-4.20/673-49.17/576-4:36.06/705
Kúluvarp (6,25kg) 15,38 Óskar Reykdalsson (1960) HSK Selfoss 12.07.78  
 
 
Piltar 16-17 ára - Utanhúss
60 metra hlaup 7,17 +0,8 Óttar Jónsson (1983) FH Hafnarfjörđur 27.05.00  
  7,17 +1,4 Óttar Jónsson (1983) FH Hafnarfjörđur 11.06.00  
100 metra hlaup 10,6 Sigurđur Sigurđsson (1958) Á Reykjavík 10.08.75  
  10,89 +1,3 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Reykjavík 29.07.06  
  10,89 +2,0 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Sauđárkrókur 25.08.06  
200 metra hlaup 21,7 Sigurđur Sigurđsson (1958) Á Reykjavík 09.08.75  
  21,99 -0,4 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Reykjavík 30.07.06  
300 metra hlaup 35,13 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Moss 17.06.06  
400 metra hlaup 48,66 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Gautaborg 08.07.06  
800 metra hlaup 1:54,56 Björgvin Víkingsson (1983) FH Gautaborg 30.06.00  
1000 metra hlaup 2:33,4 Björn Margeirsson (1979) UMSS Reykjavík 12.09.95  
  2:34,43 Finnbogi Gylfason (1970) FH Stuttgart 25.08.86  
1500 metra hlaup 3:59,09 Björn Margeirsson (1979) UMSS Mikkeli 02.09.95  
1 míla 4:23,9 Sveinn Margeirsson (1978) UMSS Laugarvatn 14.05.95  
  4:23,9 Sveinn Margeirsson (1978) UMSS Laugarvatn 14.05.95  
  4:32,32 Sveinn Margeirsson (1978) UMSS Mosfellsbćr 14.05.94  
2000 metra hlaup 5:42,2 Björn Margeirsson (1979) UMSS Reykjavík 26.09.95  
  6:20,90 Ingvar Haukur Guđmundsson (1988) FJÖLNIR Kópavogur 12.07.05  
3000 metra hlaup 8:41,01 Sveinn Margeirsson (1978) UMSS Reykjavík 18.05.95  
5000 metra hlaup 15:16,97 Sveinn Margeirsson (1978) UMSS Kristineberg 08.09.94  
10.000 metra hlaup 32:35,0 Sveinn Margeirsson (1978) UMSS Laugarvatn 09.08.95  
  33:21,18 Kári Steinn Karlsson (1986) UMSS Hafnarfjörđur 02.09.02  
10 km götuhlaup 34:12 Kári Steinn Karlsson (1986) UMSS Reykjavík 31.12.02  
  48:10 Stefán Ţór Jósefsson (1993) UFA Akureyri 27.11.10  
Hálft maraţon 1:17:02 Tómas Zoëga Geirsson (1993) BBLIK Reykjavík 23.10.10  
Maraţon 3:06:00 Hallgrímur Ţráinsson (1967) ÍSÍ Exeter 15.05.83  
80 metra grind (91,4 cm) 12,0 0,0 Elías Rúnar Sveinsson (1952) ÍR Reykjavík 21.09.68  
100 metra grind (91,4 cm) 13,67 +0,8 Einar Dađi Lárusson (1990) ÍR Kópavogur 22.07.06  
110 metra grind (106,7 cm) 15,25 +0,3 Ingi Sturla Ţórisson (1982) FH Reykjavík 16.06.99  
110 metra grind (91 cm) 14,68 +0,1 Einar Dađi Lárusson (1990) ÍR Moss 17.06.06  
110 metra grind (99,1 cm) 14,55 -1,8 Ingi Sturla Ţórisson (1982) FH Esbjerg 13.07.99  
200 metra grindahlaup 27,24 0,0 Sveinn Ţórarinsson (1979) FH Mosfellsbćr 02.07.95  
300 metra grind (91,4 cm) 39,98 Ingi Sturla Ţórisson (1982) FH Hafnarfjörđur 05.09.98  
300 metra grind (84 cm) 38,84 Einar Dađi Lárusson (1990) ÍR Gautaborg 07.07.06  
400 metra grind (91,4 cm) 54,07 Sveinn Ţórarinsson (1979) FH Fredrikstad 08.09.96  
400 metra grind (84 cm) 55,67 Brynjar Gunnarsson (1989) ÍR Lignano 06.07.05  
1500 metra hindrunarhlaup 5:08,10 Vignir Már Lýđsson (1989) ÍR Gautaborg 02.07.04  
2000 metra hindrunarhlaup 6:13,55 Stefán Guđmundsson (1986) BBLIK París 31.07.03  
3000 metra hindrunarhlaup 10:00,2 Stefán Guđmundsson (1986) BBLIK Óđinsvé 24.08.03  
  10:07,56 Stefán Guđmundsson (1986) BBLIK Reykjavík 16.08.02  
4x100 metra bođhlaup 44,99 Sveinasveit Breiđabliks (1986) BBLIK Reykjavík 26.06.02  
Magnús Valgeir Gíslason,Arnór Jóns,Sigurjón Örn Böđvars,Bjarki Páll Eysteins
4x200 metra bođhlaup 1:37,68 Sveinasveit FH (1982) FH Hafnarfjörđur 03.09.98  
Óttar Jónsson, Ingi Sturla Ţórisson, Dađi Rúnar Jónsson, Björgvin Víkingsson
4x400 metra bođhlaup 3:40,03 Sveinasveit ÍR (1990) ÍR Kópavogur 23.07.06  
  3:43,8 Landssveit sveina (1981) ISL Reykjavík 24.10.97  
Jón Hjörtur Brjánsson ÍR 81, Stefán Ág. Hafsteinsson ÍR 81, Ívar Örn Indriđason
4x800 metra bođhlaup 8:35,50 Sveinasveit FH (1982) FH Hafnarfjörđur 14.06.98  
Björgvin Víkingsson 83 - Dađi Rúnar Jónsson 82 - Jón Kristinn Waagfjörđ 82 - Ásg
4x1500 metra bođhlaup 18:28,4 Sveinasveit FH (1967) FH Reykjavík 17.10.83  
Viggó Ţ. Ţórisson, Ómar Hólm, Helgi F. Kristinsson, Finnbogi Gylfason
1000 metra bođhlaup 2:06,79 Sveinasveit FH (1991) FH Hafnarfjörđur 20.09.07  
Bogi Eggertsson, Pálmar Gíslason, Guđmundur Heiđar Guđmundsson, Ţorkell Einarsson
1500 metra bođhlaup 3:34,8 Sveinasveit FH (1967) FH Reykjavík 16.10.83  
Einar P Tamimi,Helgi F Kristinsson,Ómar Hólm, Viggó Ţ Ţórisson
Hástökk 2,13 Einar Karl Hjartarson (1980) USAH Borgarnes 06.07.97  
Langstökk 7,38 -0,9 Ţorsteinn Ingvarsson (1988) HSŢ Gautaborg 02.07.04  
Ţrístökk 14,69 +1,0 Ţorsteinn Ingvarsson (1988) HSŢ Gautaborg 03.07.05  
Stangarstökk 4,23 Bjarki Gíslason (1990) UFA Vejle 23.06.07  
Kúluvarp (7,26 kg) 14,05 Vigfús Dan Sigurđsson (1983) ÍR Reykjavík 06.08.99  
Kúluvarp (6,0 kg) 14,92 Örn Davíđsson (1990) HSK Esbjerg 01.09.07  
Kúluvarp (5,0 kg) 14,03 Ingi Rúnar Kristinsson (1993) BBLIK Randers, DK 13.06.10  
Kringlukast (2,0 kg) 50,56 Óđinn Björn Ţorsteinsson (1981) ÍR Reykjavík 11.09.98  
Kringlukast (1,5 kg) 55,22 Ţráinn Hafsteinsson (1957) HSK Óţekkt 31.12.74  
Kringlukast (1,75kg) 50,55 Óđinn Björn Ţorsteinsson (1981) ÍR Helsingborg 12.07.98  
Sleggjukast (7,26 kg) 48,36 Kristján Sigurđsson (1989) FH Hafnarfjörđur 18.07.06  
Sleggjukast (6,0 kg) 51,99 Kristján Sigurđsson (1989) FH Eskilstuna 03.09.06  
Sleggjukast (5,0 kg) 57,02 Kristján Sigurđsson (1989) FH Hafnarfjörđur 11.08.06  
Spjótkast (800 gr) 59,37 Fannar Gíslason (1985) FH Kópavogur 07.08.02  
Spjótkast (700gr) 60,88 Ásgeir Trausti Einarsson (1992) USVH Reykjavík 12.06.07  
Lóđkast (15,0 kg) 12,72 Jón A Sigurjónsson (1969) KR Reykjavík 24.09.86  
Fimmtarţraut 2902 Stefán Ţór Stefánsson (1963) ÍR Óţekkt 31.12.80  
6,70-47,86-23,9-27,82-4:49,9
Tugţraut 6286 0,0 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Kópavogur 04.06.06  
11,06/+1,2 - 5,93/+0,0 - 10,02 - 1,77 - 49,54 - 16,89/+1,1 - 31,38 - 3,80 - 50,63 - 4:44,04
Tugţraut U18 (Norđurlönd) 6986 0,0 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Moss 18.06.06  
15,32/+0,1 -38,10 - 3,70 - 51,87 - 35,13 - 11,13/+1,9 - 6,53/+0,0 - 12,96 - 1,74 - 2:51,87
Tugţraut sveinaáhöld 6983 0,0 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Sauđárkrókur 11.06.05  
11,22 - 6,57 - 13,55 - 1,88 - 51,80 - 14,88 - 41,84 - 3,27 - 53,67 - 4:36,76
Kúluvarp (6,25kg) 14,25 Guđmundur Karlsson (1964) FH Reykjavík 31.07.81  
 
 
Piltar 15 ára - Utanhúss
60 metra hlaup 7,2 +1,3 Kristinn Torfason (1984) FH Hafnarfjörđur 05.08.99  
  7,53 +1,2 Kolbeinn Höđur Gunnarsson (1995) UFA Akureyri 22.07.09  
100 metra hlaup 11,28 +2,0 Kolbeinn Höđur Gunnarsson (1995) UFA Hafnarfjörđur 17.07.10  
200 metra hlaup 23,25 -0,8 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Reykjavík 25.07.04  
300 metra hlaup 36,44 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Kópavogur 08.05.04  
400 metra hlaup 51,19 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Reykjavík 07.08.04  
800 metra hlaup 1:59,7 Finnbogi Gylfason (1970) FH Reykjavík 11.08.85  
  2:00,29 Sveinn Margeirsson (1978) UMSS Reykjavík 08.08.93  
1000 metra hlaup 2:38,0 Finnbogi Gylfason (1970) FH Reykjavík 18.09.85  
  2:51,54 Eyţór Helgi Úlfarsson (1983) ÍR Reykjavík 08.08.98  
1500 metra hlaup 4:08,35 Finnbogi Gylfason (1970) FH Leverkusen 12.07.85  
1 míla 4:45,7 Finnbogi Gylfason (1970) FH Reykjavík 22.09.84  
  4:51,04 Björn Margeirsson (1979) UMSS Mosfellsbćr 14.05.94  
2000 metra hlaup 6:09,9 Ómar Hólm Sigurđsson (1967) FH Hafnarfjörđur 03.06.82  
  6:32,25 Vignir Már Lýđsson (1989) ÍR Gautaborg 04.07.04  
3000 metra hlaup 9:10,0 Finnbogi Gylfason (1970) FH Bćrum 15.06.85  
  9:15,13 Björn Margeirsson (1979) UMSS Reykjavík 01.07.94  
5000 metra hlaup 16:07,5 Björn Margeirsson (1979) UMSS Reykjavík 15.09.94  
  16:39,05 Ómar Hólm Sigurđsson (1967) FH Bonn 30.06.82  
10.000 metra hlaup 36:57,2 Björn Pétursson (1970) FH Hafnarfjörđur 11.09.84  
  37:57,19 Tómas Zoëga Geirsson (1993) BBLIK Reykjavík 17.09.08  
10 km götuhlaup 36:06 Kári Steinn Karlsson (1986) UMSS Selfoss 01.09.01  
Hálft maraţon 1:25:45 Sveinn Margeirsson (1978) UMSS Reykjavík 23.08.92  
  1:25:45 Sveinn Margeirsson (1978) UMSS Reykjavík 23.08.92  
  1:25:45 Sveinn Margeirsson (1978) UMSS Reykjavík 23.08.92  
100 metra grind (84 cm) 14,32 0,0 Örn Dúi Kristjánsson (1993) UFA Gautaborg 29.06.08  
100 metra grind (91,4 cm) 14,83 0,0 Kolbeinn Höđur Gunnarsson (1995) UFA Hafnarfjörđur 18.07.10  
110 metra grind (106,7 cm) 15,87 -1,0 Einar Dađi Lárusson (1990) ÍR Egilsstađir 23.07.05  
110 metra grind (91 cm) 17,42 +2,0 Tryggvi Hjaltason (1986) ÓĐINN Borgarnes 16.06.01  
110 metra grind (99,1 cm) 16,95 +1,8 Ásgeir Örn Hallgrímsson (1984) FH Hafnarfjörđur 31.05.99  
200 metra grindahlaup 28,1 0,0 Viggó Ţ. Ţórisson (1967) FH Hafnarfjörđur 12.09.82  
300 metra grind (91,4 cm) 42,22 Sigurjón Örn Böđvarsson (1986) BBLIK Kópavogur 12.08.01  
300 metra grind (76,2 cm) 40,90 Einar Dađi Lárusson (1990) ÍR Sauđárkrókur 21.08.05  
400 metra grind (91,4 cm) 59,0 Viggó Ţ. Ţórisson (1967) FH Reykjavík 21.08.82  
  61,42 Eyţór Helgi Úlfarsson (1983) ÍR Reykjavík 08.08.98  
400 metra grind (76 cm) 72,53 Brynjar Gunnarsson (1989) ÍR Reykjavík 30.05.03  
1500 metra hindrunarhlaup 5:08,10 Vignir Már Lýđsson (1989) ÍR Gautaborg 02.07.04  
2000 metra hindrunarhlaup 7:07,3 Ólafur Dan Hreinsson (1984) FJÖLNIR Hafnarfjörđur 05.08.99  
  7:21,87 Aron Tómas Haraldsson (1976) UMSK Mosfellsbćr 12.06.91  
3000 metra hindrunarhlaup 10:31,4 Ómar Hólm Sigurđsson (1967) FH Reykjavík 26.07.82  
  13:57,53 Arnar Valur Kristinsson (1992) UMSE Sauđárkrókur 15.06.07  
4x100 metra bođhlaup 47,1 Sveinasveit ÍR (1983) ÍR Kópavogur 29.08.98  
Eggert Böđvarss. 83 - Sigurj. Guđjónss. 83 - Gunnar B. Guđbjörnss. 83 - Hilmar J
  48,15 Piltasveit HSK - A (1980) HSK Reykjavík 06.08.94  
4x200 metra bođhlaup 1:42,35 Piltasveit Fjölnis (1989) FJÖLNIR Reykjavík 15.09.03  
Olgeir Óskarsson, Kristinn Ingi Halldórsson, Sveinn Elías Elíasson, Leifur Ţorbergsson
4x400 metra bođhlaup 3:55,34 Piltasveit Fjölnis (1989) FJÖLNIR Reykjavík 08.09.03  
Olgeir Óskarsson, Kristinn Ingi Halldórsson, Sveinn Elías Elíasson, Leifur Ţorbergsson
4x800 metra bođhlaup 9:14,65 Piltasveit Fjölnis (1989) FJÖLNIR Reykjavík 15.09.03  
Olgeir Óskarsson, Kristinn Ingi Halldórsson, Sveinn Elías Elíasson, Leifur Ţorbergsson
4x1500 metra bođhlaup 19:46,3 Piltasveit FH (1967) FH Hafnarfjörđur 04.10.81  
Viggó Ţ. Ţórisson, Helgi F. Kristinsson, Ásmundur Edvardsson, Finnbogi Gylfason
1000 metra bođhlaup 2:22,33 Piltasveit Fjölnis (1989) FJÖLNIR Reykjavík 01.01.03  
Leifur Ţorbergsson, Kristinn Ingi Halldórsson, Olgeir Óskarsson, Sveinn Elías Elíasson
1500 metra bođhlaup 3:53,3 Piltasveit FH (1967) FH Hafnarfjörđur 03.10.81  
Henri Guđmundsson,Sveinbjörn írnason,Helgi F Kristinsson,Viggó Ţ Ţórisson
Hástökk 1,93 Stefán Ţór Stefánsson (1963) ÍR Óţekkt 31.12.78  
Langstökk 6,66 -1,5 Ţorsteinn Ingvarsson (1988) HSŢ Reykjavík 12.07.03  
Ţrístökk 13,50 -0,5 Ţorsteinn Ingvarsson (1988) HSŢ Laugar 24.08.03  
Stangarstökk 3,60 Óskar Markús Ólafsson (1995) AFTURE Hafnarfjörđur 17.07.10  
Kúluvarp (7,26 kg) 13,14 Vigfús Dan Sigurđsson (1983) ÍR Kópavogur 29.08.98  
Kúluvarp (4,0 kg) 17,78 Vigfús Dan Sigurđsson (1983) ÍR Borgarnes 15.08.98  
Kringlukast (2,0 kg) 38,62 Guđmundur Karlsson (1964) FH Óţekkt 31.12.79  
Kringlukast (1,0 kg) 58,04 Vésteinn Hafsteinsson (1960) HSK Óţekkt 31.12.75  
Kringlukast (1,5 kg) 47,84 Vésteinn Hafsteinsson (1960) HSK Óţekkt 31.12.75  
Kringlukast (1,75kg) 17,03 Brynjar Björnsson (1997) UMSB Borgarnes 29.06.10  
Sleggjukast (7,26 kg) 36,63 Vigfús Dan Sigurđsson (1983) ÍR Hafnarfjörđur 30.05.98  
Sleggjukast (4,0 kg) 55,95 Hilmar Örn Jónsson (1996) ÍR Hafnarfjörđur 04.06.10  
Sleggjukast (6,0 kg) 23,33 Sindri Sigurđsson (1990) FH Hafnarfjörđur 29.08.05  
Sleggjukast (5,0 kg) 26,21 Bogi Eggertsson (1991) FH Hafnarfjörđur 11.08.06  
Spjótkast (800 gr) 54,85 Sindri Hrafn Guđmundsson (1995) BBLIK Sauđárkrókur 13.08.10  
Spjótkast (600 gr) 64,14 Ásgeir Trausti Einarsson (1992) USVH Reykjavík 02.06.07  
Spjótkast (700gr) 60,88 Ásgeir Trausti Einarsson (1992) USVH Reykjavík 12.06.07  
Lóđkast (15,0 kg) 9,36 Hilmar Örn Jónsson (1996) ÍR Hafnarfjörđur 07.08.10  
Fimmtarţraut 2271 Viggó Ţ. Ţórisson (1967) FH Hafnarfjörđur 10.10.81  
(5,30 - 30,70 - 25,1 - 17,52 - 4:34,3)
Fimmtarţraut (sveinaáhöld) 2343 Ţorsteinn Ćgir Óttarsson (1995) UMSE Sauđárkrókur 18.06.10  
5,04/+0,6 - 42,31 - 26,39/+0,0 - 32,73 - 5:17,23
Tugţraut 4891 0,0 Örvar Ólafsson (1978) HSK Reykjavík 06.09.93  
Tugţraut sveinaáhöld 6191 0,0 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Reykjavík 06.06.04  
12,19 - 6,13 - 12,87 - 1,82 - 52,59 - 15,56 - 35,42 - 2,90 - 50,12 - 4:37,49
Kúluvarp (6,25kg) 12,15 Björgvin Ţorsteinsson (1966) HSH Reykjavík 31.07.81  
 
 
Piltar 14 ára - Utanhúss
60 metra hlaup 7,53 +1,2 Kolbeinn Höđur Gunnarsson (1995) UFA Akureyri 22.07.09  
100 metra hlaup 11,2 Guđni Tómasson (1963) Á Karlstad 18.09.77  
  11,84 Kolbeinn Höđur Gunnarsson (1995) UFA Akureyri 10.07.09  
200 metra hlaup 24,0 Guđni Sigurjónsson (1963) ÍR Reykjavík 23.08.77  
  24,0 Guđni Tómasson (1963) Á Reykjavík 23.08.77  
  25,11 Guđmundur Heiđar Guđmundsson (1991) FH Hafnarfjörđur 14.07.05  
300 metra hlaup 39,5 Viggó Ţ. Ţórisson (1967) FH Hafnarfjörđur 15.09.81  
  42,39 Árni Rúnar Hrólfsson (1991) UMSS Gautaborg 03.07.05  
400 metra hlaup 53,97 Einar Dađi Lárusson (1990) ÍR Sauđárkrókur 10.07.04  
800 metra hlaup 2:02,4 Finnbogi Gylfason (1970) FH Reykjavík 26.09.84  
  2:06,74 Vilhjálmur Atlason (1988) ÍR Hafnarfjörđur 15.06.02  
1000 metra hlaup 2:45,6 Finnbogi Gylfason (1970) FH Reykjavík 17.10.84  
  3:04,29 Ólafur Dan Hreinsson (1984) FJÖLNIR Reykjavík 08.08.98  
1500 metra hlaup 4:18,6 Sveinn Margeirsson (1978) UMSS Mosfellsbćr 14.06.92  
  4:18,6 Sveinn Margeirsson (1978) UMSS Mosfellsbćr 14.06.92  
  4:35,22 Fannar Blćr Austar Egilsson (1992) USÚ Vík í Mýrdal 26.08.06  
1 míla 4:45,7 Finnbogi Gylfason (1970) FH Reykjavík 22.09.84  
2000 metra hlaup 6:11,9 Finnbogi Gylfason (1970) FH Hafnarfjörđur 03.09.84  
  6:41,95 Sölvi Guđmundsson (1988) BBLIK Gautaborg 07.07.02  
3000 metra hlaup 9:37,8 Finnbogi Gylfason (1970) FH Hafnarfjörđur 10.09.84  
  9:49,30 Fannar Blćr Austar Egilsson (1992) USÚ Vík í Mýrdal 26.08.06  
5000 metra hlaup 17:08,2 Finnbogi Gylfason (1970) FH Hafnarfjörđur 11.09.84  
  18:38,42 Vignir Már Lýđsson (1989) ÍR Reykjavík 12.06.03  
10.000 metra hlaup 36:57,2 Björn Pétursson (1970) FH Hafnarfjörđur 11.09.84  
  49:38,90 Tómas Arnar Guđmundsson (1989) FJÖLNIR Hafnarfjörđur 02.09.03  
10 km götuhlaup 37:19 Kári Steinn Karlsson (1986) ÍSÍ Selfoss 02.09.00  
Hálft maraţon 1:25:45 Sveinn Margeirsson (1978) UMSS Reykjavík 23.08.92  
  1:25:45 Sveinn Margeirsson (1978) UMSS Reykjavík 23.08.92  
  1:25:45 Sveinn Margeirsson (1978) UMSS Reykjavík 23.08.92  
100 metra grind (84 cm) 14,43 +0,5 Gunnar Ingi Harđarson (1996) ÍR Gautaborg 04.07.10  
100 metra grind (91,4 cm) 16,23 +1,2 Ţorsteinn Helgi Guđmundsson (1989) UFA Reykjavík 06.09.03  
110 metra grind (106,7 cm) 17,9 0,0 Stefán Ţór Stefánsson (1963) ÍR Kópavogur 02.10.77  
200 metra grindahlaup 30,2 0,0 Viggó Ţ. Ţórisson (1967) FH Hafnarfjörđur 24.08.81  
300 metra grind (91,4 cm) 48,05 Vilhjálmur Atlason (1988) ÍR Helsingborg 14.07.02  
300 metra grind (76,2 cm) 41,29 Einar Dađi Lárusson (1990) ÍR Gautaborg 02.07.04  
400 metra grind (91,4 cm) 62,3 Viggó Ţ. Ţórisson (1967) FH Hafnarfjörđur 24.08.81  
  73,72 Gunnar Guđmundsson (1995) ÍR Reykjavík 10.06.09  
400 metra grind (76 cm) 72,53 Brynjar Gunnarsson (1989) ÍR Reykjavík 30.05.03  
1500 metra hindrunarhlaup 5:19,6 Magnús Geir Einarsson (1956) ÍR Reykjavík 18.08.70  
  5:19,6 Magnús Geir Einarsson (1956) ÍR Óţekkt 31.12.70  
2000 metra hindrunarhlaup 8:06,53 Vignir Már Lýđsson (1989) ÍR Reykjavík 25.09.03  
3000 metra hindrunarhlaup 11:48,9 Björn Pétursson (1970) FH Reykjavík 02.07.84  
4x100 metra bođhlaup 48,15 Piltasveit HSK - A (1980) HSK Reykjavík 06.08.94  
4x200 metra bođhlaup 1:42,35 Piltasveit Fjölnis (1989) FJÖLNIR Reykjavík 15.09.03  
Olgeir Óskarsson, Kristinn Ingi Halldórsson, Sveinn Elías Elíasson, Leifur Ţorbergsson
4x400 metra bođhlaup 3:55,34 Piltasveit Fjölnis (1989) FJÖLNIR Reykjavík 08.09.03  
Olgeir Óskarsson, Kristinn Ingi Halldórsson, Sveinn Elías Elíasson, Leifur Ţorbergsson
4x800 metra bođhlaup 9:14,65 Piltasveit Fjölnis (1989) FJÖLNIR Reykjavík 15.09.03  
Olgeir Óskarsson, Kristinn Ingi Halldórsson, Sveinn Elías Elíasson, Leifur Ţorbergsson
4x1500 metra bođhlaup 19:46,3 Piltasveit FH (1967) FH Hafnarfjörđur 04.10.81  
Viggó Ţ. Ţórisson, Helgi F. Kristinsson, Ásmundur Edvardsson, Finnbogi Gylfason
1000 metra bođhlaup 2:22,33 Piltasveit Fjölnis (1989) FJÖLNIR Reykjavík 01.01.03  
Leifur Ţorbergsson, Kristinn Ingi Halldórsson, Olgeir Óskarsson, Sveinn Elías Elíasson
1500 metra bođhlaup 3:53,3 Piltasveit FH (1967) FH Hafnarfjörđur 03.10.81  
Henri Guđmundsson,Sveinbjörn írnason,Helgi F Kristinsson,Viggó Ţ Ţórisson
Hástökk 1,90 Stefán Ţór Stefánsson (1963) ÍR Reykjavík 07.08.77  
Langstökk 6,16 +0,2 Ţorsteinn Ingvarsson (1988) HSŢ Dalvík 21.07.02  
Ţrístökk 12,26 Ármann Einarsson (1965) UÍA Húsavík 15.07.79  
Stangarstökk 3,15 Ólafur Oddsson (1990) HSK Laugarvatn 10.08.04  
Kúluvarp (7,26 kg) 10,80 Vigfús Dan Sigurđsson (1983) USÚ Reykjavík 29.08.97  
Kúluvarp (4,0 kg) 15,31 Vigfús Dan Sigurđsson (1983) USÚ Höfn, Hornaf 23.11.97  
Kringlukast (2,0 kg) 28,86 Vigfús Dan Sigurđsson (1983) USÚ Reykjavík 29.08.97  
Kringlukast (1,0 kg) 54,08 Vésteinn Hafsteinsson (1960) HSK Reykjavík 28.09.74  
Kringlukast (1,5 kg) 36,14 Vigfús Dan Sigurđsson (1983) USÚ Höfn, Hornaf 22.09.97  
Kringlukast (1,75kg) 17,03 Brynjar Björnsson (1997) UMSB Borgarnes 29.06.10  
Sleggjukast (7,26 kg) 33,47 Hilmar Örn Jónsson (1996) ÍR Hafnarfjörđur 14.12.10  
Sleggjukast (4,0 kg) 55,95 Hilmar Örn Jónsson (1996) ÍR Hafnarfjörđur 04.06.10  
Spjótkast (800 gr) 47,84 Sigurđur Karlsson (1980) UÍA Laugarvatn 20.08.94  
Spjótkast (600 gr) 53,03 Ásgeir Trausti Einarsson (1992) USVH Gautaborg 08.07.06  
Lóđkast (15,0 kg) 9,36 Hilmar Örn Jónsson (1996) ÍR Hafnarfjörđur 07.08.10  
Fimmtarţraut 2271 Viggó Ţ. Ţórisson (1967) FH Hafnarfjörđur 10.10.81  
(5,30 - 30,70 - 25,1 - 17,52 - 4:34,3)
Fimmtarţraut (sveinaáhöld) 2029 Árni Rúnar Hrólfsson (1991) UMSS Sauđárkrókur 15.07.05  
4,99/380 - 32,37/333 - 27,86/386 - 25,70/381 - 5:01,88/549
Tugţraut 4644 0,0 Stefán Ţór Stefánsson (1963) ÍR Óţekkt 31.12.77  
12,2-5,92-7,60-1,80-59,3-17,9-25,54-2,50-41,68-5:28,5
Tugţraut sveinaáhöld 4650 0,0 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Laugarvatn 14.06.03  
12,52/+2,3 - 5,28/+0,6 - 10,26 - 1,60 - 57,87 - 17,94/+0,8 - 27,75 - 2,40 - 41,09 - 4:50,84
 
 
Piltar 13 ára - Utanhúss
60 metra hlaup 7,8 0,0 Jón Birgir Guđmundsson (1967) HSK Selfoss 24.06.79  
  8,05 +1,5 Eiríkur Ţór Theódórsson (1990) UMSB Ísafjörđur 03.08.03  
100 metra hlaup 12,2 Einar Ţór Einarsson (1970) HSH Reykjavík 31.07.83  
  12,55 -0,4 Kolbeinn Höđur Gunnarsson (1995) UFA Sauđárkrókur 06.09.08  
200 metra hlaup 26,83 -1,9 Alexander Helgi Sigurđarson (1996) BBLIK Gautaborg 28.06.09  
300 metra hlaup 44,40 Áki Dagsson (1989) ÍR Helsingborg 14.07.02  
400 metra hlaup 57,34 Kolbeinn Höđur Gunnarsson (1995) UFA Sauđárkrókur 06.09.08  
800 metra hlaup 2:12,0 Finnbogi Gylfason (1970) FH Reykjavík 31.07.83  
  2:16,86 Fannar Blćr Austar Egilsson (1992) USÚ Mosfellsbćr 24.06.05  
1000 metra hlaup 2:56,8 Guđmundur Geirdal (1960) UMSK Óţekkt 31.12.73  
  3:20,18 Guđmundur Heiđar Guđmundsson (1991) FH Cuxhaven 07.07.04  
1500 metra hlaup 4:42,0 Guđmundur Geirdal (1960) UMSK Óţekkt 31.12.73  
  4:54,04 Árni Rúnar Hrólfsson (1991) UMSS Borgarnes 11.09.04  
1 míla 5:19,4 Aron Tómas Haraldsson (1976) BBLIK Reykjavík 28.11.88  
2000 metra hlaup 6:39,0 Finnbogi Gylfason (1970) FH Hafnarfjörđur 18.06.83  
  6:47,00 Ólafur Dan Hreinsson (1984) FJÖLNIR Helsingborg 11.07.97  
3000 metra hlaup 10:14,2 Gunnar Örn Gunnarsson (1958) UNŢ Óţekkt 31.12.70  
  11:17,36 Valur Sigurđarson (1984) Á Reykjavík 30.08.97  
5000 metra hlaup 17:59,1 Guđmundur Garđarsson (1983) HSK Mosfellsbćr 05.09.95  
  22:39,47 Kalman Veigar Ingólfsson (1997) SELFOSS Laugarvatn 23.06.10  
10.000 metra hlaup 38:16,8 Gauti Jóhannesson (1979) ÍA Mosfellsbćr 21.07.92  
10 km götuhlaup 39:54 Arnór Sveinn Ađalsteinsson (1986) BBLIK Reykjavík 30.07.98  
Hálft maraţon 1:35:11 Árni Ţór Kristjánsson (1976) ÍSÍ Reykjavík 20.08.89  
60 metra grind (76,2 cm) 10,30 -0,9 Sindri Hrafn Guđmundsson (1995) BBLIK Gautaborg 27.06.08  
80 metra grind (76,2 cm) 12,75 +0,8 Örn Davíđsson (1990) HSK Egilsstađir 17.08.03  
100 metra grind (84 cm) 17,9 0,0 Ţórđur Ţórđarson (1966) LEIKNI Reykjavík 27.06.77  
100 metra grind (91,4 cm) 17,8 -2,6 Valdimar Friđrik Jónatansson (1997) BBLIK Laugar 22.08.10  
  19,08 -2,1 Sigurjón Hólm Jakobsson (1996) BBLIK Hafnarfjörđur 08.07.09  
110 metra grind (106,7 cm) 22,2 0,0 Guđmundur Geirdal (1960) UMSK Óţekkt 31.12.73  
200 metra grindahlaup 34,7 0,0 Finnbogi Gylfason (1970) FH Hafnarfjörđur 13.09.82  
300 metra grind (91,4 cm) 52,57 Óli Tómas Freysson (1986) FH Hafnarfjörđur 12.07.98  
300 metra grind (68 cm) 48,15 Ólafur Dan Hreinsson (1984) FJÖLNIR Reykjavík 10.08.97  
300 metra grind (76,2 cm) 48,65 Matthías Davíđsson (1992) FH Hafnarfjörđur 05.07.05  
400 metra grind (91,4 cm) 72,8 Finnbogi Gylfason (1970) FH Hafnarfjörđur 18.09.82  
  72,8 Finnbogi Gylfason (1970) FH Hafnarfjörđur 27.09.82  
4x100 metra bođhlaup 51,15 Piltasveit FH - A (1992) FH Hafnarfjörđur 13.08.05  
4x200 metra bođhlaup 2:02,6 Strákasveit FH (1983) FH Reykjavík 24.09.95  
4x400 metra bođhlaup 4:32,77 Strákasveit FH (1983) FH Reykjavík 09.09.95  
4x800 metra bođhlaup 11:06,48 Strákasveit ÍR (1995) ÍR Reykjavík 26.05.07  
Gunnar Ingi Harđarso, Daníel Ţór Rúnarsson, Viktor Snćr Rúnarsso, Benedikt Óli Sćvarss
4x1500 metra bođhlaup 22:21,3 Strákasveit FH (1969) FH Hafnarfjörđur 03.10.81  
Finnbogi Gylfason, Ásmundur Edvardsson, Björn Pétursson, Ţorsteinn Gíslason
1000 metra bođhlaup 2:42,10 Strákasveit Breiđabliks (1986) UMSK Kópavogur 19.08.98  
Magnús V. Gíslas. 86 - Sigurjón Böđvarss. 86 - Helgi M. Finnbogas. 87 - Stefán G
Hástökk 1,66 Sigfinnur Valur Viggósson (1967) UÍA Óţekkt 31.12.80  
Langstökk 5,93 Unnar Örn Harđarson (1971) HSK Óţekkt 31.12.80  
Ţrístökk 11,14 +1,0 Jónas Hlynur Hallgrímsson (1982) FH Reykjavík 09.09.95  
Stangarstökk 2,80 Ólafur Oddsson (1990) HSK Laugarvatn 19.07.03  
Kúluvarp (7,26 kg) 10,64 Stefán Geirsson (1981) HSK Einbúi 28.08.94  
Kúluvarp (3,0 kg) 13,96 Örn Davíđsson (1990) HSK Laugarvatn 20.07.03  
Kúluvarp (4,0 kg) 11,85 Bergţór Jóhannesson (1991) UMSB Borgarnes 11.09.04  
Kringlukast (2,0 kg) 22,86 Kristbjörn Hrólfur Gunnarsson (1980) HSK Ţorlákshöfn 28.08.93  
Kringlukast (750gr) 27,60 Bogi Eggertsson (1991) FH Cuxhaven 07.07.04  
Kringlukast (600g) 38,92 Sindri Sigurđsson (1990) FH Hafnarfjörđur 10.09.03  
Kringlukast (1,0 kg) 38,00 Vésteinn Hafsteinsson (1960) HSK Óţekkt 31.12.73  
Kringlukast (1,75kg) 17,03 Brynjar Björnsson (1997) UMSB Borgarnes 29.06.10  
Sleggjukast (7,26 kg) 9,04 Bogi Pétur Eiríksson (1986) HSK Laugarvatn 25.06.99  
Sleggjukast (3,0 kg) 34,05 Dađi Fannar Sverrisson (1996) UÍA Laugar 27.06.09  
Sleggjukast (4,0 kg) 41,51 Arnar Freyr Ţórisson (1989) ÍSÍ Hafnarfjörđur 22.07.01  
Spjótkast (800 gr) 41,66 Ragnar Hrafn Svanbergsson (1982) UDN Reykjavík 12.08.95  
Spjótkast (600 gr) 39,21 Arnar Már Ţórisson (1986) FH Borgarnes 07.08.99  
Spjótkast (400 gr) 50,08 Sindri Hrafn Guđmundsson (1995) BBLIK Ţorlákshöfn 01.08.08  
Fimmtarţraut 1675 Finnbogi Gylfason (1970) FH Hafnarfjörđur 17.10.82  
(5,02 - 15,10 - 27,2 - 17,20 - 5:00,0)
Fimmtarţraut (piltaáhöld) 4304 Kristján Hagalín Guđjónsson (1984) AFTURE Reykjavík 09.08.97  
Tugţraut 2569 0,0 Guđmundur Geirdal (1960) UMSK Óţekkt 31.12.73  
12,9-4,76-5,95-1,45-62,0-22,2-15,06-0-23,14-5:01,8
Tugţraut sveinaáhöld 3027 0,0 Bogi Eggertsson (1991) FH Hafnarfjörđur 28.07.04  
 
 
Piltar 12 ára - Utanhúss
60 metra hlaup 7,8 0,0 Jón Birgir Guđmundsson (1967) HSK Selfoss 24.06.79  
  8,29 +0,5 Guđmundur Heiđar Guđmundsson (1991) FH Ísafjörđur 03.08.03  
100 metra hlaup 13,0 Ágúst Freyr Einarsson (1979) FJÖLNIR Mosfellsbćr 01.09.91  
  13,28 Arnar Kristinsson (1969) KA Reykjavík 31.07.81  
200 metra hlaup 26,8 0,0 Arnar Kristinsson (1969) KA Reykjavík 06.09.81  
  28,43 -1,2 Gunnar Ingi Harđarson (1996) ÍR Gautaborg 29.06.08  
300 metra hlaup 45,6 Finnbogi Gylfason (1970) FH Hafnarfjörđur 01.09.82  
  48,11 Sindri Magnússon (1997) BBLIK Kópavogur 27.05.09  
400 metra hlaup 59,3 Arnar Kristinsson (1969) KA Reykjavík 05.09.81  
  63,38 Ingi Rúnar Kristinsson (1993) BBLIK Laugarvatn 10.09.05  
800 metra hlaup 2:15,2 Bjarki Haraldsson (1969) USVH Roskilde 24.08.81  
  2:22,20 Fannar Blćr Austar Egilsson (1992) USÚ Reykjavík 15.08.04  
1000 metra hlaup 3:03,3 Aron Tómas Haraldsson (1976) BBLIK Reykjavík 24.11.88  
  3:27,75 Fannar Blćr Austar Egilsson (1992) USÚ Ísafjörđur 03.08.03  
1500 metra hlaup 4:49,6 Aron Tómas Haraldsson (1976) BBLIK Reykjavík 10.09.88  
  5:11,85 Reynir Zoëga Geirsson (1999) BBLIK Laugar 22.08.10  
1 míla 5:19,4 Aron Tómas Haraldsson (1976) BBLIK Reykjavík 28.11.88  
2000 metra hlaup 6:47,4 Aron Tómas Haraldsson (1976) BBLIK Reykjavík 18.09.88  
3000 metra hlaup 10:14,2 Gunnar Örn Gunnarsson (1958) UNŢ Óţekkt 31.12.70  
  11:44,53 Heiđar Númi Hrafnsson (1989) AFTURE Reykjavík 24.05.01  
5000 metra hlaup 17:59,1 Guđmundur Garđarsson (1983) HSK Mosfellsbćr 05.09.95  
  22:46,87 Guđmundur Karl Eiríksson (1991) HSK Laugarvatn 27.06.01  
10.000 metra hlaup 39:45,0 Guđmundur Garđarsson (1983) HSK Laugarvatn 09.08.95  
10 km götuhlaup 39:54 Arnór Sveinn Ađalsteinsson (1986) BBLIK Reykjavík 30.07.98  
Hálft maraţon 1:51:03 Bjarni Sigurđur Davíđsson (1972) ÍR Reykjavik 26.08.84  
60 metra grind (76,2 cm) 10,89 +0,5 Gunnar Ingi Harđarson (1996) ÍR Gautaborg 27.06.08  
80 metra grind (76,2 cm) 13,0 0,0 Finnbogi Gylfason (1970) FH Hafnarfjörđur 13.09.82  
  13,78 -13,0 Elvar Baldvinsson (1997) HSŢ Höfn í Hornafirđi 16.08.09  
100 metra grind (84 cm) 17,9 0,0 Ţórđur Ţórđarson (1966) LEIKNI Reykjavík 27.06.77  
100 metra grind (91,4 cm) 24,14 -5,4 Arnar Hrafn Snorrason (1992) UMSB Borgarnes 11.09.04  
200 metra grindahlaup 34,7 0,0 Finnbogi Gylfason (1970) FH Hafnarfjörđur 13.09.82  
300 metra grind (91,4 cm) 52,57 Óli Tómas Freysson (1986) FH Hafnarfjörđur 12.07.98  
300 metra grind (68 cm) 61,92 Ţorsteinn Muni Jakobsson (1998) UMSS Sauđárkrókur 20.08.09  
300 metra grind (76,2 cm) 53,1 Björgvin Víkingsson (1983) FH Reykjavík 24.09.95  
  53,1 Björgvin Víkingsson (1983) FH Hafnarfjörđur 24.09.95  
  54,68 Adam Freysson (1994) FH Hafnarfjörđur 05.07.05  
400 metra grind (91,4 cm) 72,8 Finnbogi Gylfason (1970) FH Hafnarfjörđur 18.09.82  
  72,8 Finnbogi Gylfason (1970) FH Hafnarfjörđur 27.09.82  
4x100 metra bođhlaup 56,49 Strákasveit Breiđabliks (1987) AFTURE Borgarnes 07.08.99  
4x200 metra bođhlaup 2:02,6 Strákasveit FH (1983) FH Reykjavík 24.09.95  
4x400 metra bođhlaup 4:32,77 Strákasveit FH (1983) FH Reykjavík 09.09.95  
4x800 metra bođhlaup 11:06,48 Strákasveit ÍR (1995) ÍR Reykjavík 26.05.07  
Gunnar Ingi Harđarso, Daníel Ţór Rúnarsson, Viktor Snćr Rúnarsso, Benedikt Óli Sćvarss
4x1500 metra bođhlaup 22:21,3 Strákasveit FH (1969) FH Hafnarfjörđur 03.10.81  
Finnbogi Gylfason, Ásmundur Edvardsson, Björn Pétursson, Ţorsteinn Gíslason
1000 metra bođhlaup 2:42,10 Strákasveit Breiđabliks (1986) UMSK Kópavogur 19.08.98  
Magnús V. Gíslas. 86 - Sigurjón Böđvarss. 86 - Helgi M. Finnbogas. 87 - Stefán G
Hástökk 1,60 Freyr Bragason (1969) UMSB Reykjavík 31.07.81  
Langstökk 5,93 Unnar Örn Harđarson (1971) HSK Óţekkt 31.12.80  
Ţrístökk 10,77 Kristján Hagalín Guđjónsson (1984) AFTURE Mosfellsbćr 28.09.96  
Stangarstökk 2,35 Gauti Ásbjörnsson (1985) UMSS Reykjavík 09.08.97  
Kúluvarp (7,26 kg) 10,08 Davíđ Skúlason (1982) UÍA Reykjavík 06.08.94  
Kúluvarp (3,0 kg) 11,98 Bjarki Haraldsson (1969) USVH Reykjavík 31.07.81  
Kúluvarp (4,0 kg) 9,76 Magnús Ađalsteinsson (1971) HSŢ Reykjavík 31.07.83  
Kringlukast (2,0 kg) 15,74 Sigurbjörn Elvar Ingvarsson (1982) HSK Hafnarfjörđur 03.09.94  
Kringlukast (750gr) 20,41 Einar Orri Ţormar (1992) FH Cuxhaven 07.07.04  
Kringlukast (600g) 30,62 Maciej Magnús Szymkowiak (1996) UMSE Dalvík 24.07.08  
Kringlukast (1,0 kg) 32,90 Gunnar Smith (1972) FH Hafnarfjörđur 05.08.84  
Sleggjukast (3,0 kg) 23,11 Atli Geir Sverrisson (1998) UÍA Egilsstađir 10.08.10  
Sleggjukast (4,0 kg) 41,51 Arnar Freyr Ţórisson (1989) ÍSÍ Hafnarfjörđur 22.07.01  
Spjótkast (800 gr) 39,44 Emil Sigurđsson (1981) UMSB Borgarnes 19.08.93  
Spjótkast (600 gr) 31,77 Bogi Eggertsson (1991) FH Hafnarfjörđur 25.08.03  
Spjótkast (400 gr) 41,74 Kristján Hagalín Guđjónsson (1984) AFTURE Reykjavík 13.10.96  
Fimmtarţraut 1675 Finnbogi Gylfason (1970) FH Hafnarfjörđur 17.10.82  
(5,02 - 15,10 - 27,2 - 17,20 - 5:00,0)
Tugţraut sveinaáhöld 2080 0,0 Árni Björn Höskuldsson (1992) FH Hafnarfjörđur 28.07.04  
 
 
Konur - Utanhúss
60 metra hlaup 7,80 -0,2 Sunna Gestsdóttir (1976) UMSS Lillehammer 08.06.02  
100 metra hlaup 11,63 +2,0 Sunna Gestsdóttir (1976) UMSS Reykjavík 24.07.04  
200 metra hlaup 23,81 Guđrún Arnardóttir (1971) Á Odense 29.06.97  
300 metra hlaup 38,72 Sunna Gestsdóttir (1976) UMSS Kópavogur 08.05.04  
400 metra hlaup 52,83 Guđrún Arnardóttir (1971) Á London 17.08.97  
800 metra hlaup 2:04,90 Ragnheiđur Ólafsdóttir (1963) FH Kaupmannahöfn 02.08.83  
1000 metra hlaup 2:44,6 Ragnheiđur Ólafsdóttir (1963) FH Arnsberg 13.07.82  
  3:04,59 Eygerđur Inga Hafţórsdóttir (1983) FH Hafnarfjörđur 18.05.02  
1500 metra hlaup 4:14,94 Ragnheiđur Ólafsdóttir (1963) FH Des Moines 24.04.87  
1 míla 4:46,85 Chelsey Kristína Birgisd Sveinsson (1992) ÍR Philadelphia 23.04.09  
2000 metra hlaup 6:17,5 Fríđa Rún Ţórđardóttir (1970) AFTURE Greve, Danmörk 16.07.92  
3000 metra hlaup 8:58,00 Ragnheiđur Ólafsdóttir (1963) FH Baton Rouge, LA 06.05.87  
5000 metra hlaup 15:53,5 Martha Ernstsdóttir (1964) ÍR Essen 04.08.91  
10.000 metra hlaup 32:47,40 Martha Ernstsdóttir (1964) ÍR Dublin 11.06.94  
10 km götuhlaup 33:32 Martha Ernstsdóttir (1964) ÍR Selfoss 05.09.98  
Hálft maraţon 1:11:40 Martha Ernstsdóttir (1964) ÍR Reykjavík 18.08.96  
Maraţon 2:35:15 Martha Ernstsdóttir (1964) ÍR Berlin 26.09.99  
100 metra grind (84 cm) 13,18 Guđrún Arnardóttir (1971) Á Lexington,Ky 19.05.96  
200 metra grindahlaup 28,1 0,0 Helga Halldórsdóttir (1963) KR Reykjavík 22.07.81  
300 metra grind (76,2 cm) 43,78 Stefanía Valdimarsdóttir (1993) BBLIK Hafnarfjörđur 17.07.10  
400 metra grind (76,2 cm) 54,37 Guđrún Arnardóttir (1971) Á London 05.08.00  
2000 metra hindrunarhlaup 7:03,11 Íris Anna Skúladóttir (1989) FJÖLNIR Gautaborg 26.06.09  
3000 metra hindrunarhlaup 10:42,25 Íris Anna Skúladóttir (1989) FJÖLNIR Tallinn 21.06.08  
4x100 metra bođhlaup 45,71 Landssveit (1970) ISL Fana 28.06.96  
Geirlaug Geirlaugsd. Á, Sunna Gestsd. USAH, Helga Halldórsd. FH, Guđrún Arnard. Á
  46,94 Sveit ÍR (1987) ÍR Sauđárkrókur 13.08.10  
Dóróthea Jóhannesd., Arna Stefanía Guđmundsd., Kristín Birna Ólafsd., Hrafnhild Eir Hermóđsd
4x200 metra bođhlaup 1:43,72 Sveit Ármanns (1970) Á Varmá 29.06.93  
Sólveig Björnsd, Svanhildur Kristjónsd, Geirlaug Geirlaugsd, Guđrún Arnardóttir
4x400 metra bođhlaup 3:40,6 Landssveit (1972) Tallin 11.06.95  
  3:38,96 Landssveit (1970) ISL Fana 29.06.96  
Geirlaug Geirlaugs,Helga Halldórs,Sunna Gests,Guđrún Arnard
3x800 metra bođhlaup 6:59,80 Sveit FH (1982) FH Sauđárkrókur 11.06.05  
Sólveig Margrét Kristjánsd, Birna Björnsd, Eygerđur Inga Björnsd
3x1500 metra bođhlaup 15:11,91 A-sveit ÍR (1987) ÍR Kópavogur 30.05.10  
Hrönn Guđmundsdóttir, Aníta Hinriksdóttir, Fríđa Rún Ţórđardótt
1000 metra bođhlaup 2:13,78 Sveit ÍR (1987) ÍR Sauđárkrókur 14.08.10  
Dóróthea Jóhannesd., Arna Stefanía Guđmundsd., Kristín Birna Ólafsd., Hrafnhild Eir Hermóđsd
1500 metra bođhlaup 4:05,09 Meyjasveit Fjölnis (1989) FJÖLNIR Reykjavík 15.09.05  
Heiđdís Rut Hreinsdóttir, Stefanía Hákonardóttir, Íris Anna Skúladóttir, Íris Ţorsdóttir
4x800 metra bođhlaup 10:03,06 Meyjasveit Fjölnis (1989) FJÖLNIR Reykjavík 19.09.05  
Heiđdís Rut Hreinsdóttir, Stefanía Hákonardóttir, Íris Anna Skúladóttir, Júlíanna Gunnarsdóttir
Hástökk 1,88 Ţórdís Lilja Gísladóttir (1961) HSK Grimsby 19.08.90  
Langstökk 6,30 -0,5 Sunna Gestsdóttir (1976) UMSS Marsa,Malta 07.06.03  
Ţrístökk 13,18 0,0 Sigríđur Anna Guđjónsdóttir (1967) HSK Odense 28.06.97  
Stangarstökk 4,60 Ţórey Edda Elísdóttir (1977) FH Madrid 17.07.04  
Kúluvarp (4,0 kg) 16,33 Guđbjörg Hanna Gylfadóttir (1964) USAH Starkeville, Ms. 17.05.92  
Kringlukast (1,0 kg) 53,86 Guđrún Ingólfsdóttir (1958) KR Reykjavík 07.05.82  
Spjótkast (600 gr) 61,37 Ásdís Hjálmsdóttir (1985) Á Reykjavík 16.05.09  
Sleggjukast (4,0 kg) 54,19 Sandra Pétursdóttir (1989) ÍR Reykjavík 28.03.09  
Lóđkast (9,08 kg) 15,01 Sandra Pétursdóttir (1989) ÍR Reykjavík 28.07.10  
Fimmtarţraut 3881 Ingunn Einarsdóttir (1955) ÍR Óţekkt 31.12.76  
13,9-9,02-1,63-5,28-2:25,1
Sjöţraut 5878 0,0 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) Á Kladno 24.06.09  
14.19/952-1.73/891-14.09/800-24.77/908-5.78/783-40.17/671-2:16.40/873
 
 
Stúlkur 20 - 22 ára - Utanhúss
60 metra hlaup 7,7 Svanhildur Kristjónsdóttir (1967) UMSK Kaupm.höfn 07.08.84  
  8,03 Guđný Eyţórsdóttir (1981) ÍR Hafnarfjörđur 17.05.98  
100 metra hlaup 11,79 Svanhildur Kristjónsdóttir (1967) UMSK Reykjavík 10.08.85  
200 metra hlaup 24,02 +0,1 Silja Úlfarsdóttir (1981) FH Lillehammer 18.08.01  
300 metra hlaup 39,0 Sunna Gestsdóttir (1976) USAH Laugarvatn 11.05.96  
  39,54 Silja Úlfarsdóttir (1981) FH Hafnarfjörđur 28.04.01  
400 metra hlaup 53,97 Silja Úlfarsdóttir (1981) FH Charlotteville 20.04.02  
800 metra hlaup 2:04,90 Ragnheiđur Ólafsdóttir (1963) FH Kaupmannahöfn 02.08.83  
1000 metra hlaup 2:44,6 Ragnheiđur Ólafsdóttir (1963) FH Arnsberg 13.07.82  
1500 metra hlaup 4:15,75 Ragnheiđur Ólafsdóttir (1963) FH Dormagen 05.06.81  
1 míla 4:46,85 Chelsey Kristína Birgisd Sveinsson (1992) ÍR Philadelphia 23.04.09  
2000 metra hlaup 6:17,5 Fríđa Rún Ţórđardóttir (1970) AFTURE Greve, Danmörk 16.07.92  
3000 metra hlaup 9:20,62 Ragnheiđur Ólafsdóttir (1963) FH Hamborg 11.07.82  
5000 metra hlaup 17:11,0 Martha Ernstsdóttir (1964) Á Reykjavík 22.06.86  
10.000 metra hlaup 42:28,25 Íris Anna Skúladóttir (1989) FJÖLNIR Reykjavík 03.12.03  
10 km götuhlaup 36:59 Íris Anna Skúladóttir (1989) FJÖLNIR Reykjavík 21.05.09  
Hálft maraţon 1:20:40 Martha Ernstsdóttir (1964) ÍR Reykjavík 24.08.86  
Maraţon 3:30:24 Guđrún Björg Svanbjörnsdóttir (1971) UFA Reykjavík 22.08.93  
100 metra grind (84 cm) 13,39 +1,9 Guđrún Arnardóttir (1971) Á Knoxville, TN 15.05.93  
200 metra grindahlaup 28,1 0,0 Helga Halldórsdóttir (1963) KR Reykjavík 22.07.81  
300 metra grind (76,2 cm) 43,78 Stefanía Valdimarsdóttir (1993) BBLIK Hafnarfjörđur 17.07.10  
400 metra grind (76,2 cm) 58,44 Helga Halldórsdóttir (1963) KR Osló 16.07.85  
2000 metra hindrunarhlaup 7:03,11 Íris Anna Skúladóttir (1989) FJÖLNIR Gautaborg 26.06.09  
3000 metra hindrunarhlaup 10:42,25 Íris Anna Skúladóttir (1989) FJÖLNIR Tallinn 21.06.08  
4x100 metra bođhlaup 48,61 Ungkvennasveit Breiđabliks (1986) BBLIK Reykjavík 10.08.07  
Linda Björk Lárusd,Sigurbjörg Ólafsd,Helga Kristín Harđard,Herdís Helga Arnalds
  47,8 Landsliđssveit meyja (1982) ISL Odense 22.08.98  
4x200 metra bođhlaup 1:45,78 Kvennasveit FH (1981) FH Hafnarfjörđur 03.09.01  
Hilda, Sigrún, Ylfa, Silja
4x400 metra bođhlaup 3:58,47 Sveit Breiđabliks (1987) BBLIK Sauđárkrókur 29.07.07  
Helga Kristín Harđardóttir, Herdís Helga Arnalds, Arndís M Einarsdóttir, Stefanía Valdimarsdóttir
  3:48,23 Ungkvennasveit Íslands (1991) ISL Akureyri 29.08.10  
Stefanía Valdimarsdó, Björg Gunnarsdóttir, Arna Stefanía Guđmun, Dóróthea Jóhannesdót
3x800 metra bođhlaup 7:10,66 Stúlknasveit Breiđabliks (1987) BBLIK Sauđárkrókur 11.06.05  
Árný Heiđa Helgadóttir, Helga Krstín Harđardóttir og Herdís Helga Arnalds
3x1500 metra bođhlaup 15:33,21 Sveit Fjölnis (1988) FJÖLNIR Sauđárkrókur 12.06.05  
Arndís Ýr Hafţórsd, Heiđdís Rut Hreinsd, Íris Inga Skúlad
1000 metra bođhlaup 2:15,84 Sveit FH (1981) FH Kópavogur 25.08.01  
Hilda Guđný Svavarsd,Sigrún Dögg Ţórđard,Ylfa Jónsd,Silja Úlfarsd
1500 metra bođhlaup 4:05,09 Meyjasveit Fjölnis (1989) FJÖLNIR Reykjavík 15.09.05  
Heiđdís Rut Hreinsdóttir, Stefanía Hákonardóttir, Íris Anna Skúladóttir, Íris Ţorsdóttir
4x800 metra bođhlaup 10:03,06 Meyjasveit Fjölnis (1989) FJÖLNIR Reykjavík 19.09.05  
Heiđdís Rut Hreinsdóttir, Stefanía Hákonardóttir, Íris Anna Skúladóttir, Júlíanna Gunnarsdóttir
Hástökk 1,87 Ţórdís Lilja Gísladóttir (1961) ÍR Gainesville 19.03.83  
Langstökk 6,17 0,0 Bryndís Hólm (1965) ÍR Edinborg 31.07.83  
Ţrístökk 12,26 +1,9 Rakel Tryggvadóttir (1977) FH Fredrikstad 07.09.96  
Stangarstökk 4,50 Vala R Flosadóttir (1978) ÍR Sydney 25.09.00  
Kúluvarp (4,0 kg) 14,24 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) Á Novi Sad, Serbia 25.07.09  
Kringlukast (1,0 kg) 51,06 Ragnheiđur Anna Ţórsdóttir (1989) FH Hafnarfjörđur 04.06.10  
Spjótkast (600 gr) 57,10 Ásdís Hjálmsdóttir (1985) Á Reykjavík 28.05.05  
Sleggjukast (4,0 kg) 54,19 Sandra Pétursdóttir (1989) ÍR Reykjavík 28.03.09  
Lóđkast (9,08 kg) 15,01 Sandra Pétursdóttir (1989) ÍR Reykjavík 28.07.10  
Fimmtarţraut 3881 Ingunn Einarsdóttir (1955) ÍR Óţekkt 31.12.76  
13,9-9,02-1,63-5,28-2:25,1
Sjöţraut 5878 0,0 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) Á Kladno 24.06.09  
14.19/952-1.73/891-14.09/800-24.77/908-5.78/783-40.17/671-2:16.40/873
 
 
Stúlkur 18 - 19 ára - Utanhúss
60 metra hlaup 7,7 Svanhildur Kristjónsdóttir (1967) UMSK Kaupm.höfn 07.08.84  
  8,03 Guđný Eyţórsdóttir (1981) ÍR Hafnarfjörđur 17.05.98  
100 metra hlaup 11,79 Svanhildur Kristjónsdóttir (1967) UMSK Reykjavík 10.08.85  
200 metra hlaup 24,20 -0,3 Silja Úlfarsdóttir (1981) FH Bystrica, Sló. 08.07.00  
300 metra hlaup 39,3 Helga Halldórsdóttir (1963) KR Reykjavík 21.08.80  
  39,77 Sunna Gestsdóttir (1976) USAH Mosfellsbćr 14.05.94  
400 metra hlaup 54,64 Silja Úlfarsdóttir (1981) FH Bystrica, Sló. 08.07.00  
800 metra hlaup 2:06,22 Ragnheiđur Ólafsdóttir (1963) FH Arnberg 07.07.81  
  2:06,22 Hrönn Guđmundsdóttir (1965) UMSK Osló 08.08.82  
1000 metra hlaup 2:44,6 Ragnheiđur Ólafsdóttir (1963) FH Arnsberg 13.07.82  
1500 metra hlaup 4:15,75 Ragnheiđur Ólafsdóttir (1963) FH Dormagen 05.06.81  
1 míla 4:46,85 Chelsey Kristína Birgisd Sveinsson (1992) ÍR Philadelphia 23.04.09  
2000 metra hlaup 6:38,46 Ţorbjörg Jensdóttir (1975) ÍR Mosfellsbćr 05.09.91  
3000 metra hlaup 9:20,62 Ragnheiđur Ólafsdóttir (1963) FH Hamborg 11.07.82  
5000 metra hlaup 17:43,53 Íris Anna Skúladóttir (1989) FJÖLNIR Monaco 09.06.07  
10.000 metra hlaup 42:28,25 Íris Anna Skúladóttir (1989) FJÖLNIR Reykjavík 03.12.03  
10 km götuhlaup 37:25 Íris Anna Skúladóttir (1989) FJÖLNIR Reykjavík 31.12.05  
Hálft maraţon 1:27:36 Birna Varđardóttir (1994) FH Reykjavík 24.10.09  
Maraţon 3:32:03 Lillý Viđarsdóttir (1969) UÍA Reykjavík 25.08.85  
100 metra grind (84 cm) 13,8 Helga Halldórsdóttir (1963) KR Reykjavík 17.06.80  
  14,19 +0,4 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) Á Kladno 23.06.09  
200 metra grindahlaup 28,1 0,0 Helga Halldórsdóttir (1963) KR Reykjavík 22.07.81  
300 metra grind (76,2 cm) 43,78 Stefanía Valdimarsdóttir (1993) BBLIK Hafnarfjörđur 17.07.10  
400 metra grind (76,2 cm) 61,33 Stefanía Valdimarsdóttir (1993) BBLIK Sauđárkrókur 13.08.10  
2000 metra hindrunarhlaup 7:32,40 Herdís Helga Arnalds (1988) BBLIK Benidorm, ES 14.04.07  
3000 metra hindrunarhlaup 10:42,25 Íris Anna Skúladóttir (1989) FJÖLNIR Tallinn 21.06.08  
4x100 metra bođhlaup 48,98 Ungkvennasveit FH (1981) FH Hafnarfjörđur 11.08.00  
Anna Margrét Ólafsd,Sigrún Dögg Ţórđard,Ylfa Jónsd,Silja Úlfarsd
  47,8 Landsliđssveit meyja (1982) ISL Odense 22.08.98  
4x200 metra bođhlaup 1:47,99 Stúlknasveit FH (1980) FH Hafnarfjörđur 05.09.98  
Eva Rós Stefánsd. 83 - Hilda G. Svavarsd. 82 - Ylfa Jónsd. 82 - Silja Úlfarsd. 8
4x400 metra bođhlaup 4:00,39 Stúlknasveit FH (1980) FH Hafnarfjörđur 06.09.98  
Eva Rós Stefánsd. 83 - Hilda G. Svavarsd. 82 - Ylfa Jónsd. 82 - Silja Úlfarsd. 8
  3:48,23 Ungkvennasveit Íslands (1991) ISL Akureyri 29.08.10  
Stefanía Valdimarsdó, Björg Gunnarsdóttir, Arna Stefanía Guđmun, Dóróthea Jóhannesdót
3x800 metra bođhlaup 7:10,66 Stúlknasveit Breiđabliks (1987) BBLIK Sauđárkrókur 11.06.05  
Árný Heiđa Helgadóttir, Helga Krstín Harđardóttir og Herdís Helga Arnalds
3x1500 metra bođhlaup 15:33,21 Sveit Fjölnis (1988) FJÖLNIR Sauđárkrókur 12.06.05  
Arndís Ýr Hafţórsd, Heiđdís Rut Hreinsd, Íris Inga Skúlad
1000 metra bođhlaup 2:17,95 Sveit FH (1981) FH Hafnarfjörđur 12.08.00  
Anna Margrét Ólafsd,Sigrún Dögg Ţórđard,Ylfa Jónsd,Silja Úlfarsd
1500 metra bođhlaup 4:05,09 Meyjasveit Fjölnis (1989) FJÖLNIR Reykjavík 15.09.05  
Heiđdís Rut Hreinsdóttir, Stefanía Hákonardóttir, Íris Anna Skúladóttir, Íris Ţorsdóttir
4x800 metra bođhlaup 10:03,06 Meyjasveit Fjölnis (1989) FJÖLNIR Reykjavík 19.09.05  
Heiđdís Rut Hreinsdóttir, Stefanía Hákonardóttir, Íris Anna Skúladóttir, Júlíanna Gunnarsdóttir
Hástökk 1,82 Vala R Flosadóttir (1978) ÍR Fredrikstad 08.09.96  
Langstökk 6,17 0,0 Bryndís Hólm (1965) ÍR Edinborg 31.07.83  
Ţrístökk 12,26 +1,9 Rakel Tryggvadóttir (1977) FH Fredrikstad 07.09.96  
Stangarstökk 4,17 Vala R Flosadóttir (1978) ÍR Bordeaux 28.09.96  
Kúluvarp (4,0 kg) 14,24 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) Á Novi Sad, Serbia 25.07.09  
Kringlukast (1,0 kg) 50,18 Ragnheiđur Anna Ţórsdóttir (1989) FH Hafnarfjörđur 13.05.06  
Spjótkast (600 gr) 55,51 Ásdís Hjálmsdóttir (1985) Á Grosseto 14.07.04  
Sleggjukast (4,0 kg) 50,83 Sandra Pétursdóttir (1989) ÍR Reykjavík 31.12.08  
Lóđkast (9,08 kg) 12,90 María Ósk Felixdóttir (1992) ÍR Reykjavík 28.07.10  
Fimmtarţraut 3731 Lára Sveinsdóttir (1955) Á Óţekkt 31.12.74  
1447-9,34-1,64-5,56-26,0
Sjöţraut 5878 0,0 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) Á Kladno 24.06.09  
14.19/952-1.73/891-14.09/800-24.77/908-5.78/783-40.17/671-2:16.40/873
 
 
Stúlkur 16 - 17 ára - Utanhúss
60 metra hlaup 7,7 Svanhildur Kristjónsdóttir (1967) UMSK Kaupm.höfn 07.08.84  
  8,03 Guđný Eyţórsdóttir (1981) ÍR Hafnarfjörđur 17.05.98  
100 metra hlaup 12,15 -0,3 Guđný Eyţórsdóttir (1981) ÍR Reykjavík 05.06.97  
200 metra hlaup 24,84 Silja Úlfarsdóttir (1981) FH Odense 23.08.98  
300 metra hlaup 39,3 Helga Halldórsdóttir (1963) KR Reykjavík 21.08.80  
  41,92 Kristjana Ósk Kristjánsd Howard (1989) ÍR Cleveland 01.08.04  
400 metra hlaup 55,87 Silja Úlfarsdóttir (1981) FH Odense 22.08.98  
800 metra hlaup 2:06,22 Hrönn Guđmundsdóttir (1965) UMSK Osló 08.08.82  
1000 metra hlaup 2:50,8 Ragnheiđur Ólafsdóttir (1963) FH Köln 22.08.79  
1500 metra hlaup 4:18,13 Chelsey Kristína Birgisd Sveinsson (1992) ÍR New York 30.05.09  
1 míla 4:46,85 Chelsey Kristína Birgisd Sveinsson (1992) ÍR Philadelphia 23.04.09  
2000 metra hlaup 6:38,46 Ţorbjörg Jensdóttir (1975) ÍR Mosfellsbćr 05.09.91  
3000 metra hlaup 9:43,49 Íris Anna Skúladóttir (1989) FJÖLNIR Tallin 18.06.05  
5000 metra hlaup 17:55,39 Íris Anna Skúladóttir (1989) FJÖLNIR Andorra 31.05.05  
10.000 metra hlaup 42:28,25 Íris Anna Skúladóttir (1989) FJÖLNIR Reykjavík 03.12.03  
10 km götuhlaup 37:25 Íris Anna Skúladóttir (1989) FJÖLNIR Reykjavík 31.12.05  
Hálft maraţon 1:27:36 Birna Varđardóttir (1994) FH Reykjavík 24.10.09  
Maraţon 3:32:03 Lillý Viđarsdóttir (1969) UÍA Reykjavík 25.08.85  
100 metra grind (84 cm) 13,8 Helga Halldórsdóttir (1963) KR Reykjavík 17.06.80  
  14,52 -0,1 Sólveig H. Björnsdóttir (1976) Á Skien 21.08.93  
200 metra grindahlaup 30,2 0,0 Linda Björk Loftsdóttir (1968) FH Hafnarfjörđur 18.06.83  
300 metra grind (76,2 cm) 43,78 Stefanía Valdimarsdóttir (1993) BBLIK Hafnarfjörđur 17.07.10  
400 metra grind (76,2 cm) 61,33 Stefanía Valdimarsdóttir (1993) BBLIK Sauđárkrókur 13.08.10  
2000 metra hindrunarhlaup 8:00,03 Helga Guđný Elíasdóttir (1994) FJÖLNIR Akureyri 29.08.10  
3000 metra hindrunarhlaup 12:17,44 Herdís Helga Arnalds (1988) BBLIK Tallin 18.06.05  
4x100 metra bođhlaup 49,01 A Meyjasveit ÍR (1994) ÍR Hafnarfjörđur 17.07.10  
Arna Stefanía Guđmun, Dóróthea Jóhannesdót, Björg Gunnarsdóttir, Jóhanna Kristín Jóha
  47,8 Landsliđssveit meyja (1982) ISL Odense 22.08.98  
4x200 metra bođhlaup 1:49,2 Meyjasveit Ármanns (1964) Á Reykjavík 13.09.80  
Kristbjörg Helgad., Margrét Jóhannsd., Geirlaug Geirlaugsd., Jóna B. Grétarsd.
4x400 metra bođhlaup 4:07,28 Meyjasveit ÍR (1988) ÍR Reykjavík 25.07.04  
3x800 metra bođhlaup 7:17,75 Meyjasveit Fjölnis (1989) FJÖLNIR Reykjavík 01.09.05  
Heiđdís Run Hreinsdóttir, Stefanía Hákonardóttir, Íris Anna Skúladóttir
3x1500 metra bođhlaup 15:33,21 Sveit Fjölnis (1988) FJÖLNIR Sauđárkrókur 12.06.05  
Arndís Ýr Hafţórsd, Heiđdís Rut Hreinsd, Íris Inga Skúlad
1000 metra bođhlaup 2:18,99 A - Meyjasveit ÍR (1994) ÍR Laugar 22.08.10  
Jóhanna Kristín Jóha, Dóróthea Jóhannesdót, Arna Stefanía Guđmun, Björg Gunnarsdóttir
1500 metra bođhlaup 4:05,09 Meyjasveit Fjölnis (1989) FJÖLNIR Reykjavík 15.09.05  
Heiđdís Rut Hreinsdóttir, Stefanía Hákonardóttir, Íris Anna Skúladóttir, Íris Ţorsdóttir
4x800 metra bođhlaup 10:03,06 Meyjasveit Fjölnis (1989) FJÖLNIR Reykjavík 19.09.05  
Heiđdís Rut Hreinsdóttir, Stefanía Hákonardóttir, Íris Anna Skúladóttir, Júlíanna Gunnarsdóttir
Hástökk 1,80 Vala R Flosadóttir (1978) ÍR Luxembourg 31.05.95  
Langstökk 5,98 0,0 Bryndís Hólm (1965) ÍR Osló 07.08.82  
Ţrístökk 11,90 +2,0 Arna Stefanía Guđmundsdóttir (1995) ÍR Gautaborg 03.07.10  
Stangarstökk 3,81 Vala R Flosadóttir (1978) ÍR Reykjavík 18.08.95  
Kúluvarp (4,0 kg) 13,21 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) Á Sauđárkrókur 23.08.08  
Kringlukast (1,0 kg) 50,18 Ragnheiđur Anna Ţórsdóttir (1989) FH Hafnarfjörđur 13.05.06  
Spjótkast (600 gr) 47,07 Ásdís Hjálmsdóttir (1985) Á Kópavogur 27.07.02  
Sleggjukast (4,0 kg) 45,70 María Ósk Felixdóttir (1992) ÍR Akureyri 10.07.09  
Fimmtarţraut 3701 Helga Halldórsdóttir (1963) KR Óţekkt 31.12.80  
14,2-9,42-1,59-5,53-2:28,8
Sjöţraut stúlknaáhöld (grind) 5520 0,0 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) Á Jyväskylä, FIN 06.06.08  
14,59/-0,1 - 1,64 - 0 - 25,28/+1,3 - 5,48/+3,9 - 41,87 - 2:17,87
Sjöţraut 5524 0,0 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) Á Kladno, Tékkl. 19.06.08  
14,92/-1,3 - 1,71 - 12,87 - 25,18/-0,5 - 5,57/+2,2 - 39,62 - 2:19,08
 
 
Stúlkur 15 ára - Utanhúss
60 metra hlaup 7,8 Svafa Grönfeldt (1965) UMSB Borgarnes 13.09.79  
  8,08 -1,8 Arna Stefanía Guđmundsdóttir (1995) ÍR Mosfellsbćr 23.06.07  
100 metra hlaup 12,24 Geirlaug B Geirlaugsdóttir (1967) Á Reykjavík 29.08.81  
  12,0 Geirlaug B Geirlaugsdóttir (1967) Á Reykjavik 05.09.81  
200 metra hlaup 25,07 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) USVH Eskilstuna 02.09.06  
300 metra hlaup 41,92 Kristjana Ósk Kristjánsd Howard (1989) ÍR Cleveland 01.08.04  
400 metra hlaup 56,46 Arna Stefanía Guđmundsdóttir (1995) ÍR Akureyri 28.08.10  
  56,2 Rut Ólafsdóttir (1964) FH Minden 05.09.79  
800 metra hlaup 2:06,7 Rut Ólafsdóttir (1964) FH Köln 22.08.79  
1000 metra hlaup 3:04,3 Anna Valdimarsdóttir (1969) FH Hafnarfjörđur 03.09.84  
1500 metra hlaup 4:34,46 Íris Anna Skúladóttir (1989) FJÖLNIR Espoo 21.08.04  
1 míla 5:19,5 Súsanna Helgadóttir (1969) FH Reykjavík 19.09.83  
2000 metra hlaup 6:48,93 Aníta Hinriksdóttir (1996) ÍR Gautaborg 04.07.10  
3000 metra hlaup 9:50,37 Íris Anna Skúladóttir (1989) FJÖLNIR Espoo 23.08.04  
5000 metra hlaup 18:03,28 Íris Anna Skúladóttir (1989) FJÖLNIR Reykjavík 20.06.04  
10.000 metra hlaup 42:28,25 Íris Anna Skúladóttir (1989) FJÖLNIR Reykjavík 03.12.03  
10 km götuhlaup 38:27 Íris Anna Skúladóttir (1989) FJÖLNIR Reykjavík 31.12.04  
Hálft maraţon 1:27:36 Birna Varđardóttir (1994) FH Reykjavík 24.10.09  
Maraţon 5:00:39 Ásta Kristín Óskarsdóttir (1997) ÍR London 13.04.08  
60 metra grind (76,2 cm) 10,20 0,0 Elín Áslaug Helgadóttir (1993) ÍR Gautaborg 07.07.06  
80 metra grind (76,2 cm) 11,69 +0,2 Sigurbjörg Ólafsdóttir (1986) BBLIK Kópavogur 11.08.01  
100 metra grind (84 cm) 15,31 +0,7 Ţóra Kristín Pálsdóttir (1988) ÍR Reykjavík 03.08.03  
100 metra grind (76,2 cm) 14,29 0,0 Erla Gunnlaugsdóttir (1995) UÍA Egilsstađir 03.06.10  
200 metra grindahlaup 30,2 0,0 Linda Björk Loftsdóttir (1968) FH Hafnarfjörđur 18.06.83  
300 metra grind (76,2 cm) 45,47 Linda Björk Valbjörnsdóttir (1992) UMSS Sauđárkrókur 18.08.07  
300 metra grind (68 cm) 49,55 Ţóranna Ósk Sigurjónsdóttir (1996) UMSS Laugar 26.06.10  
400 metra grind (76,2 cm) 62,69 Linda Björk Valbjörnsdóttir (1992) UMSS Sauđárkrókur 29.07.07  
2000 metra hindrunarhlaup 10:04,94 Edda Bergsveinsdóttir (1988) UMSB Borgarnes 18.05.01  
4x100 metra bođhlaup 50,4 Telpnasveit Ármanns (1966) Á Reykjavík 23.07.80  
  52,03 Reykjavíkurúrval (1989) ISL Cleveland 01.08.04  
Hildur Boga Bjarnad, Ásdís Eva Lárusd, Helga Ţráinsd, Kristana Ósk Kristjánsd
4x200 metra bođhlaup 1:53,1 Telpnasveit FH (1968) FH Hafnarfjörđur 25.10.82  
Linda B. Loftsdóttir, Anna Valdimarsdóttir, Súsanna Helgadóttir, Linda B. Ólafsdóttir
4x400 metra bođhlaup 4:13,8 Telpnasveit FH (1981) FH Reykjavík 24.09.95  
3x800 metra bođhlaup 7:32,4 Telpnasveit FH (1969) FH Hafnarfjörđur 22.06.83  
Guđrún Eysteinsdóttir, Anna Valdimarsdóttir,Súsanna Helgadóttir
3x1500 metra bođhlaup 17:04,64 Telpnasveit FH (1992) FH Sauđárkrókur 12.06.05  
Heiđur Ósk Eggerts, Hildur Ingad, Hlín Ţórhallsd
1000 metra bođhlaup 2:32,9 Telpnasveit FH (1968) FH Reykjavík 22.08.82  
1500 metra bođhlaup 4:19,2 Telpnasveit FH (1968) FH Hafnarfjörđur 04.10.82  
Anna Valdimarsdóttir, Linda B. Ólafsdóttir, Súsanna Helgad., Linda B Loftsd.
4x800 metra bođhlaup 10:17,7 Telpnasveit FH (1969) FH Hafnarfjörđur 22.06.83  
Guđrún Eysteinsdóttir,Anna Valdimarsdóttir,Súsanna Helgadóttir,Svana H Linnet
Hástökk 1,75 Íris Jónsdóttir (1963) UMSK Ĺrhus 07.08.78  
Langstökk 5,70 +0,8 Heiđur Ósk Eggertsdóttir (1992) FH Reykjavík 11.08.07  
Ţrístökk 11,90 +2,0 Arna Stefanía Guđmundsdóttir (1995) ÍR Gautaborg 03.07.10  
Stangarstökk 3,30 Ţóra Björk Bjartmarz (1988) BBLIK Simrishamn 10.08.03  
Kúluvarp (4,0 kg) 12,61 Guđrún Ingólfsdóttir (1958) USÚ Mánagarđur 18.08.73  
Kúluvarp (3,0 kg) 14,24 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) USVH Moss 17.06.06  
Kringlukast (600gr) 41,03 Ragnheiđur Anna Ţórsdóttir (1989) FH Hafnarfjörđur 21.08.04  
Kringlukast (1,0 kg) 38,20 Hanna Kristín Lind Ólafsdóttir (1977) UMSB Borgarnes 31.08.92  
Spjótkast (400 gr) 48,11 Sigrún Fjeldsted Sveinsdóttir (1984) FH Hafnarfjörđur 06.09.98  
Spjótkast (600 gr) 44,20 Sigrún Fjeldsted Sveinsdóttir (1984) FH Hafnarfjörđur 06.09.98  
Sleggjukast (3,0 kg) 44,86 Stefanía Andersen Aradóttir (1995) UMSE Laugar 27.06.10  
Sleggjukast (4,0 kg) 39,16 Stefanía Andersen Aradóttir (1995) UMSE Sauđárkrókur 14.08.10  
Fimmtarţraut 3135 Ása Halldórsdóttir (1959) Á Óţekkt 31.12.74  
17,3-9,74-1,46-5,29-28,6
Fimmtarţraut (meyjaáhöld) 2203 Elva Friđjónsdóttir (1990) UMSS Sauđárkrókur 15.07.05  
4,87/524 - 20,26/294 - 28,64/581 - 20,80/292 - 5:52,74/512
Sjöţraut meyjaáhöld 5029 0,0 Arna Stefanía Guđmundsdóttir (1995) ÍR Huddinge 05.09.10  
16,02/-1,3 - 1,64 - 10,10 - 25,71/+0,0 - 5,41/+1,8 - 36,69 - 2:14,67
Sjöţraut stúlknaáhöld (grind) 5319 0,0 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) USVH Moss 18.06.06  
15,14/+0,6 - 1,64 - 14,24 - 25,82/-1,7 - 5,35/+0,0 - 35,93 - 2:18,59
Sjöţraut 4180 0,0 Ţóra Kristín Pálsdóttir (1988) ÍR Reykjavík 03.08.03  
15,31/801 - 1,54/666 - 9,31/484 - 27,06/707 - 4,39/401 - 28,55/449 - 2:31,65/672
 
 
Stúlkur 14 ára - Utanhúss
60 metra hlaup 7,8 Svafa Grönfeldt (1965) UMSB Borgarnes 13.09.79  
  8,08 -1,8 Arna Stefanía Guđmundsdóttir (1995) ÍR Mosfellsbćr 23.06.07  
100 metra hlaup 12,24 Geirlaug B Geirlaugsdóttir (1967) Á Reykjavík 29.08.81  
  12,0 Geirlaug B Geirlaugsdóttir (1967) Á Reykjavik 05.09.81  
200 metra hlaup 25,54 Sunna Gestsdóttir (1976) USAH Manchester 22.09.90  
300 metra hlaup 42,4 Súsanna Helgadóttir (1969) FH Hafnarfjörđur 18.06.83  
  43,49 Stefanía Hákonardóttir (1990) FJÖLNIR Kópavogur 08.05.04  
400 metra hlaup 58,06 Elma Lára Auđunsdóttir (1996) BBLIK Akureyri 11.07.09  
800 metra hlaup 2:15,77 Súsanna Helgadóttir (1969) FH Reykjavík 03.08.83  
1000 metra hlaup 3:05,0 Guđrún Eysteinsdóttir (1970) FH Hafnarfjörđur 07.09.84  
1500 metra hlaup 4:44,83 Aníta Hinriksdóttir (1996) ÍR Sauđárkrókur 13.08.10  
1 míla 5:19,5 Súsanna Helgadóttir (1969) FH Reykjavík 19.09.83  
2000 metra hlaup 6:48,93 Aníta Hinriksdóttir (1996) ÍR Gautaborg 04.07.10  
3000 metra hlaup 10:20,65 Aníta Hinriksdóttir (1996) ÍR Sauđárkrókur 14.08.10  
5000 metra hlaup 19:33,38 Rakel Ingólfsdóttir (1985) ÍR Reykjavík 26.07.98  
10.000 metra hlaup 42:28,25 Íris Anna Skúladóttir (1989) FJÖLNIR Reykjavík 03.12.03  
10 km götuhlaup 39:47 Aníta Hinriksdóttir (1996) ÍR Reykjavík 22.08.09  
Hálft maraţon 1:39:35 Birna Björnsdóttir (1973) FH Reykjavík 23.08.87  
Maraţon 5:00:39 Ásta Kristín Óskarsdóttir (1997) ÍR London 13.04.08  
60 metra grind (76,2 cm) 10,20 0,0 Elín Áslaug Helgadóttir (1993) ÍR Gautaborg 07.07.06  
80 metra grind (76,2 cm) 11,96 +0,6 Kristjana Ósk Kristjánsd Howard (1989) ÍR Egilsstađir 17.08.03  
100 metra grind (84 cm) 15,7 Ingunn Einarsdóttir (1955) KA Akureyri 16.09.69  
100 metra grind (76,2 cm) 16,83 +1,5 Ţóra Kristín Pálsdóttir (1988) ÍR Reykjavík 01.06.02  
200 metra grindahlaup 30,3 0,0 Linda Björk Loftsdóttir (1968) FH Hafnarfjörđur 27.09.82  
300 metra grind (76,2 cm) 47,57 Stefanía Valdimarsdóttir (1993) BBLIK Hafnarfjörđur 23.05.07  
300 metra grind (68 cm) 49,55 Ţóranna Ósk Sigurjónsdóttir (1996) UMSS Laugar 26.06.10  
400 metra grind (76,2 cm) 64,90 Stefanía Valdimarsdóttir (1993) BBLIK Reykjavík 10.08.07  
2000 metra hindrunarhlaup 10:04,94 Edda Bergsveinsdóttir (1988) UMSB Borgarnes 18.05.01  
4x100 metra bođhlaup 50,4 Telpnasveit Ármanns (1966) Á Reykjavík 23.07.80  
4x200 metra bođhlaup 1:53,1 Telpnasveit FH (1968) FH Hafnarfjörđur 25.10.82  
Linda B. Loftsdóttir, Anna Valdimarsdóttir, Súsanna Helgadóttir, Linda B. Ólafsdóttir
4x400 metra bođhlaup 4:13,8 Telpnasveit FH (1981) FH Reykjavík 24.09.95  
3x800 metra bođhlaup 7:32,4 Telpnasveit FH (1969) FH Hafnarfjörđur 22.06.83  
Guđrún Eysteinsdóttir, Anna Valdimarsdóttir,Súsanna Helgadóttir
3x1500 metra bođhlaup 17:04,64 Telpnasveit FH (1992) FH Sauđárkrókur 12.06.05  
Heiđur Ósk Eggerts, Hildur Ingad, Hlín Ţórhallsd
1000 metra bođhlaup 2:32,9 Telpnasveit FH (1968) FH Reykjavík 22.08.82  
1500 metra bođhlaup 4:19,2 Telpnasveit FH (1968) FH Hafnarfjörđur 04.10.82  
Anna Valdimarsdóttir, Linda B. Ólafsdóttir, Súsanna Helgad., Linda B Loftsd.
4x800 metra bođhlaup 10:17,7 Telpnasveit FH (1969) FH Hafnarfjörđur 22.06.83  
Guđrún Eysteinsdóttir,Anna Valdimarsdóttir,Súsanna Helgadóttir,Svana H Linnet
Hástökk 1,67 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) USVH Egilsstađir 24.07.05  
Langstökk 5,58 +2,0 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) USVH Egilsstađir 23.07.05  
  5,58 +0,2 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) USVH Kristiansand 28.08.05  
Ţrístökk 11,09 +0,2 Svanhvít Júlíusdóttir (1988) FH Kópavogur 28.07.02  
Stangarstökk 2,88 Valgerđur Sćvarsdóttir (1988) AFTURE Mosfellsbćr 14.08.02  
Kúluvarp (4,0 kg) 11,48 Guđrún Ingólfsdóttir (1958) USÚ Reykjavík 11.07.72  
Kúluvarp (3,0 kg) 13,06 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) USVH Reykjaskóli 18.08.05  
Kringlukast (600gr) 38,73 Ásdís Hjálmsdóttir (1985) Á Reykjavík 10.05.99  
Kringlukast (1,0 kg) 35,06 Ásdís Hjálmsdóttir (1985) Á Hafnarfjörđur 04.09.99  
Spjótkast (400 gr) 48,11 Sigrún Fjeldsted Sveinsdóttir (1984) FH Hafnarfjörđur 06.09.98  
Spjótkast (600 gr) 44,20 Sigrún Fjeldsted Sveinsdóttir (1984) FH Hafnarfjörđur 06.09.98  
Sleggjukast (3,0 kg) 37,90 Eir Starradóttir (1995) UMSE Akureyri 28.07.09  
Sleggjukast (4,0 kg) 34,73 Stefanía Andersen Aradóttir (1995) UMSE Hrafnagili 13.12.09  
Fimmtarţraut 2829 Ása Halldórsdóttir (1959) Á Óţekkt 27.07.73  
18,3-8,45-1,45-4,94-28,7
Fimmtarţraut (meyjaáhöld) 1883 Linda Björk Valbjörnsdóttir (1992) UMSS Sauđárkrókur 15.07.05  
4,53/436 - 11,88/140 - 28,46/595 - 15,93/205 - 5:53,80/507
Sjöţraut meyjaáhöld 3816 0,0 Elva Friđjónsdóttir (1990) UMSS Reykjavík 06.06.04  
16,79/620 - 1,45/566 - 8,62/440 - 27,46/674 - 4,57/446 - 21,04/308 - 2:24,57/762
Sjöţraut 4118 0,0 Linda Björk Loftsdóttir (1968) FH Reykjavík 04.09.82  
18,1-7,05-1,45-27,7-5,35-28,74-2.33,0
 
 
Stúlkur 13 ára - Utanhúss
60 metra hlaup 8,08 -1,8 Arna Stefanía Guđmundsdóttir (1995) ÍR Mosfellsbćr 23.06.07  
100 metra hlaup 12,5 Rut Ólafsdóttir (1964) FH Óţekkt 31.12.77  
  12,5 Geirlaug B Geirlaugsdóttir (1967) Á Óţekkt 31.12.80  
  12,81 Kristín Ţórhallsdóttir (1984) UMSB Kópavogur 30.08.97  
  12,81 +2,0 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) USVH Reykjavík 24.07.04  
200 metra hlaup 25,93 -1,5 Elma Lára Auđunsdóttir (1996) BBLIK Kópavogur 05.07.09  
300 metra hlaup 43,1 Geirlaug B Geirlaugsdóttir (1967) Á Óţekkt 31.12.80  
  45,42 Elva Friđjónsdóttir (1990) UMSS Helsingborg 11.07.03  
400 metra hlaup 58,06 Elma Lára Auđunsdóttir (1996) BBLIK Akureyri 11.07.09  
800 metra hlaup 2:18,66 Ásdís María Rúnarsdóttir (1977) ÍR Menden 04.08.90  
1000 metra hlaup 3:18,9 Linda Björk Loftsdóttir (1968) FH Hafnarfirđi 11.05.81  
1500 metra hlaup 4:50,4 Súsanna Helgadóttir (1969) FH Reykjavík 06.08.81  
1 míla 6:04,2 Guđrún Eysteinsdóttir (1970) FH Hafnarfjörđur 25.08.82  
2000 metra hlaup 7:39,8 Guđrún Eysteinsdóttir (1970) FH Hafnarfjörđur 13.07.82  
3000 metra hlaup 10:32,2 Thelma Björnsdóttir (1964) UMSK Sotkamo 24.07.77  
5000 metra hlaup 19:33,38 Rakel Ingólfsdóttir (1985) ÍR Reykjavík 26.07.98  
10 km götuhlaup 39:47 Aníta Hinriksdóttir (1996) ÍR Reykjavík 22.08.09  
Hálft maraţon 1:41:00 Birna Björnsdóttir (1973) FH Reykjavík 24.08.86  
Maraţon 5:00:39 Ásta Kristín Óskarsdóttir (1997) ÍR London 13.04.08  
60 metra grind (76,2 cm) 10,20 0,0 Elín Áslaug Helgadóttir (1993) ÍR Gautaborg 07.07.06  
80 metra grind (76,2 cm) 13,12 -1,5 Heiđur Ósk Eggertsdóttir (1992) FH Hafnarfjörđur 29.06.05  
  13,12 -1,5 Dóra Hlín Loftsdóttir (1992) FH Hafnarfjörđur 29.06.05  
100 metra grind (84 cm) 16,6 Sólveig Jónsdóttir (1959) HSŢ Óţekkt 31.12.72  
300 metra grind (76,2 cm) 52,01 Kolbjörg Katla Hinriksdóttir (1994) UMSS Sauđárkrókur 18.08.07  
300 metra grind (68 cm) 53,40 Ţóranna Ósk Sigurjónsdóttir (1996) UMSS Laugar 27.06.09  
400 metra grind (76,2 cm) 72,2 Anna Björk Bjarnadóttir (1967) UMSB Óţekkt 31.12.80  
2000 metra hindrunarhlaup 10:04,94 Edda Bergsveinsdóttir (1988) UMSB Borgarnes 18.05.01  
4x100 metra bođhlaup 53,88 Telpnasveit FH - A (1992) FH Hafnarfjörđur 13.08.05  
4x200 metra bođhlaup 1:56,33 Telpnasveit UFA (1993) UFA Gautaborg 07.07.06  
4x400 metra bođhlaup 4:38,0 Stelpnasveit FH (1968) FH Hafnarfjörđur 02.12.80  
3x800 metra bođhlaup 7:48,6 Stelpnasveit FH (1968) FH Óţekkt 31.12.80  
3x1500 metra bođhlaup 17:04,64 Telpnasveit FH (1992) FH Sauđárkrókur 12.06.05  
Heiđur Ósk Eggerts, Hildur Ingad, Hlín Ţórhallsd
1000 metra bođhlaup 2:43,0 Stelpnasveit FH (1968) FH Óţekkt 31.12.80  
1500 metra bođhlaup 4:38,0 Stelpnasveit FH (1968) FH Hafnarfjörđur 02.12.80  
Linda B Ólafsdóttir,Anna B Jónasdóttir,Rakel Gylfadóttir,Linda B Loftsdóttir
4x800 metra bođhlaup 10:37,3 Stelpnasveit FH (1968) FH Óţekkt 31.12.80  
Hástökk 1,60 Íris Jónsdóttir (1963) UMSK Óţekkt 31.12.76  
  1,60 Anna Sigríđur Alfređsdóttir (1964) HSK Óţekkt 31.12.77  
  1,60 Íris Svavarsdóttir (1984) FH Kópavogur 30.08.97  
Langstökk 5,52 0,0 Fanney Sigurđardóttir (1972) Á Reykjavík 15.09.85  
Ţrístökk 10,74 -0,3 Hekla Rún Ámundadóttir (1995) ÍR Gautaborg 28.06.08  
Stangarstökk 2,60 Bryndís Lára Hrafnkelsdóttir (1991) HSK Sauđárkrókur 10.07.04  
Kúluvarp (4,0 kg) 10,43 Guđrún Ingólfsdóttir (1958) USÚ Óţekkt 31.07.71  
Kúluvarp (2,0 kg) 11,81 Jófríđur Ísdís Skaftadóttir (1998) USK Hafnarfjörđur 07.08.10  
Kúluvarp (3,0 kg) 10,91 Thelma Björk Einarsdóttir (1996) SELFOSS Höfn í Hornafirđi 15.08.09  
Kringlukast (600gr) 35,69 Ásdís Hjálmsdóttir (1985) Á Reykjavík 09.09.98  
Kringlukast (1,0 kg) 34,10 Guđrún Ingólfsdóttir (1958) USÚ Óţekkt 31.07.71  
Spjótkast (400 gr) 36,96 Thea Imani Sturludóttir (1997) FH Borgarnes 30.07.10  
Spjótkast (600 gr) 31,32 Sunna María Einarsdóttir (1989) ÍR Reykjavík 16.08.02  
Sleggjukast (2,0 kg) 29,03 Sigurbjörg Áróra Ásgeirsdóttir (1997) UMSE Dalvík 29.07.09  
Sleggjukast (3,0 kg) 31,48 Sigurbjörg Áróra Ásgeirsdóttir (1997) UMSE Laugar 06.06.10  
Sleggjukast (4,0 kg) 14,58 Katla Valgeirsdóttir (1982) UFA Blönduós 20.08.95  
Fimmtarţraut 2687 Ásta B Gunnlaugsdóttir (1961) ÍR Óţekkt 31.12.74  
18,4-6,73-1,40-4,69-27,3
Fimmtarţraut (meyjaáhöld) 1883 Linda Björk Valbjörnsdóttir (1992) UMSS Sauđárkrókur 15.07.05  
4,53/436 - 11,88/140 - 28,46/595 - 15,93/205 - 5:53,80/507
Sjöţraut meyjaáhöld 2723 0,0 Heiđur Ósk Eggertsdóttir (1992) FH Hafnarfjörđur 28.07.04  
Sjöţraut 3001 0,0 Rakel Gylfadóttir (1968) FH Reykjavik 27.06.81  
20,8-5,57-1,25-28,3 3,90-22,69-2:37,0
 
 
Stúlkur 12 ára - Utanhúss
60 metra hlaup 8,08 -1,8 Arna Stefanía Guđmundsdóttir (1995) ÍR Mosfellsbćr 23.06.07  
100 metra hlaup 13,08 +1,9 Katrín Guđmundsdóttir (1981) ÍR Reykjavík 07.08.93  
200 metra hlaup 26,6 Kristín Halldórsdóttir (1967) KA Reykjavík 09.09.79  
  28,38 +0,5 Arna Stefanía Guđmundsdóttir (1995) ÍR Gautaborg 01.07.07  
300 metra hlaup 44,2 Geirlaug B Geirlaugsdóttir (1967) Á Reykjavík 27.09.79  
  50,76 Fríđa Isabel Friđriksdóttir (1998) UMSS Sauđárkrókur 15.07.10  
400 metra hlaup 62,15 Stefanía Valdimarsdóttir (1993) BBLIK Laugarvatn 10.09.05  
800 metra hlaup 2:25,8 Gyđa Steinsdóttir (1970) HSH Selfoss 30.08.81  
  2:26,78 Elma Lára Auđunsdóttir (1996) BBLIK Mosfellsbćr 20.06.08  
1000 metra hlaup 3:19,2 Linda Björk Loftsdóttir (1968) FH Hafnarfjörđur 04.10.80  
1500 metra hlaup 4:50,4 Súsanna Helgadóttir (1969) FH Reykjavík 06.08.81  
1 míla 6:04,2 Guđrún Eysteinsdóttir (1970) FH Hafnarfjörđur 25.08.82  
2000 metra hlaup 7:39,8 Guđrún Eysteinsdóttir (1970) FH Hafnarfjörđur 13.07.82  
3000 metra hlaup 11:15,42 Eygerđur Inga Hafţórsdóttir (1983) AFTURE Varmá 08.09.94  
5000 metra hlaup 21:09,87 Ţórdís Eva Steinsdóttir (2000) FH Hafnarfjörđur 23.09.10  
10 km götuhlaup 40:33 Aníta Hinriksdóttir (1996) ÍR Reykjavík 23.08.08  
Hálft maraţon 2:04:16 María Carmen Magnúsdóttir (1979) ÍSÍ Reykjavík 18.08.91  
Maraţon 5:00:39 Ásta Kristín Óskarsdóttir (1997) ÍR London 13.04.08  
60 metra grind (76,2 cm) 11,31 -0,1 Elísa Margrét Pálmadóttir (1995) ÍR Gautaborg 29.06.07  
80 metra grind (76,2 cm) 14,14 -0,8 Heiđur Ósk Eggertsdóttir (1992) FH Reykjavík 15.08.04  
100 metra grind (84 cm) 18,2 Drífa Jónsdóttir (1984) UMSE Dalvík 05.09.96  
300 metra grind (76,2 cm) 54,80 Hlín Ţórhallsdóttir (1993) FH Hafnarfjörđur 05.07.05  
300 metra grind (68 cm) 55,8 Heiđur Ósk Eggertsdóttir (1992) FH Cuxhaven 10.07.04  
400 metra grind (76,2 cm) 75,2 Kristín Halldórsdóttir (1967) KA Akureyri 20.06.79  
4x100 metra bođhlaup 55,0 ÍR - stelpur (1981) ÍR Varmá 21.08.93  
  55,0 Sveit UMFA - telpur (1982) UMSK Varmá 24.06.94  
  55,82 Stelpnasveit ÍR (1995) ÍR Reykjavík 12.06.07  
Arna Stefanía Guđmun Hekla Rún Ámundadótt Elísa Margrét Pálmad Kristín Lív Svabo Jó
4x200 metra bođhlaup 2:02,8 Stelpnasveit FH (1971) FH Hafnarfjörđur 28.08.83  
Ţórunn Sigurđardóttir, Helen Ómarsdóttir, Helga Egilsdóttir, Guđmunda Einarsdóttir
4x400 metra bođhlaup 4:38,0 Stelpnasveit FH (1968) FH Hafnarfjörđur 02.12.80  
3x800 metra bođhlaup 7:48,6 Stelpnasveit FH (1968) FH Óţekkt 31.12.80  
1000 metra bođhlaup 2:43,0 Stelpnasveit FH (1968) FH Óţekkt 31.12.80  
1500 metra bođhlaup 4:38,0 Stelpnasveit FH (1968) FH Hafnarfjörđur 02.12.80  
Linda B Ólafsdóttir,Anna B Jónasdóttir,Rakel Gylfadóttir,Linda B Loftsdóttir
4x800 metra bođhlaup 10:37,3 Stelpnasveit FH (1968) FH Óţekkt 31.12.80  
Hástökk 1,56 Hekla Rún Ámundadóttir (1995) ÍR Borgarnes 14.07.07  
Langstökk 5,11 -0,5 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) USVH Ísafjörđur 02.08.03  
Ţrístökk 10,24 +1,0 Svanhvít Júlíusdóttir (1988) FH Hafnarfjörđur 09.09.00  
Stangarstökk 2,20 Bryndís Lára Hrafnkelsdóttir (1991) HSK Laugarvatn 25.06.02  
Kúluvarp (4,0 kg) 9,24 Katrín Guđmundsdóttir (1981) ÍR Reykjavík 27.06.93  
Kúluvarp (2,0 kg) 11,81 Jófríđur Ísdís Skaftadóttir (1998) USK Hafnarfjörđur 07.08.10  
Kúluvarp (3,0 kg) 9,63 Ásta B Gunnlaugsdóttir (1961) ÍR Reykjavík 16.07.73  
Kringlukast (600gr) 34,68 Jófríđur Ísdís Skaftadóttir (1998) USK Hafnarfjörđur 17.07.10  
Kringlukast (1,0 kg) 28,83 Jófríđur Ísdís Skaftadóttir (1998) USK Hafnarfjörđur 06.08.10  
Spjótkast (400 gr) 35,78 Halldóra Jónasdóttir (1977) UMSB Selfoss 23.07.89  
Spjótkast (600 gr) 29,90 Hekla Rún Ámundadóttir (1995) ÍR Kópavogur 08.09.07  
Sleggjukast (2,0 kg) 29,03 Sigurbjörg Áróra Ásgeirsdóttir (1997) UMSE Dalvík 29.07.09  
Sleggjukast (3,0 kg) 23,96 Sigurbjörg Áróra Ásgeirsdóttir (1997) UMSE Dalvík 29.07.09  
Fimmtarţraut 2401 Ásta B Gunnlaugsdóttir (1961) ÍR Óţekkt 31.12.73  
19,8-6,16-1,35-4,49-27,6
Sjöţraut meyjaáhöld 2723 0,0 Heiđur Ósk Eggertsdóttir (1992) FH Hafnarfjörđur 28.07.04  
 
 
Karlar - Innanhúss
50m hlaup 5,6 Vilmundur Vilhjálmsson (1954) KR Óţekkt 31.12.73  
  5,6 Einar Ţór Einarsson (1970) Á Reykjavík 16.02.91  
  5,6 Einar Ţór Einarsson (1970) Á Reykjavík 13.02.93  
  5,93 Jóhannes Már Marteinsson (1974) ÍR Reykjavík 24.01.99  
60 metra hlaup 6,5 Bjarni Ţór Traustason (1974) FH Reykjavík 15.03.97  
  6,80 Einar Ţór Einarsson (1970) Á Malmö 06.02.93  
200 metra hlaup 21,65 Óli Tómas Freysson (1986) FH Reykjavík 24.02.08  
400 metra hlaup 47,64*) Oddur Sigurđsson (1959) KR Flagstaff 02.03.85  
    *) AOT
  48,33 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Reykjavík 09.02.08  
600 metra hlaup 1:20,86 Ólafur Konráđ Albertsson (1989) ÍR Reykjavík 19.12.09  
800 metra hlaup 1:51,07 Björn Margeirsson (1979) FH Reykjavík 28.01.06  
1000 metra hlaup 2:24,52 Björn Margeirsson (1979) FH Stokkhólmur 02.02.06  
1500 metra hlaup 3:45,6 Jón Diđriksson (1955) UMSB Sindelfingen 01.03.80  
  3:46,25 Björn Margeirsson (1979) FH Birmingham 04.03.07  
1 míla 4:12,43 Björn Margeirsson (1979) FH Reykjavík 31.01.08  
2000 metra hlaup 5:25,23 Björn Margeirsson (1979) FH Reykjavík 19.12.05  
3000 metra hlaup 8:10,94 Kári Steinn Karlsson (1986) BBLIK Reykjavík 21.01.07  
5000 metra hlaup 14:03,06 Kári Steinn Karlsson (1986) BBLIK Seattle, WA 27.02.10  
4x200 metra bođhlaup 1:28,71 A-Sveit ÍR (1988) ÍR Reykjavík 15.01.11  
Ívar Kristinn Jasona, Juan Ramon Borges Bo, Helgi Björnsson, Einar Dađi Lárusson
4x400 metra bođhlaup 3:21,37 A Sveit Norđurlands (1985) N.LAND Reykjavík 24.02.08  
Ţorsteinn Ingvarsson, Bjarki Gíslason, Ragnar Frosti Frosta, Bjartmar Örnuson
50 metra grind (106,7 cm) 6,76 Jón Arnar Magnússon (1969) UMFT Reykjavík 05.03.00  
60 metra grind (106,7cm) 7,98 Jón Arnar Magnússon (1969) UMSS Reykjavík 13.02.00  
Hástökk 2,28 Einar Karl Hjartarson (1980) ÍR Reykjavík 18.02.01  
Langstökk 7,82 Jón Arnar Magnússon (1969) UMFT Reykjavík 05.03.00  
Ţrístökk 15,27 Kristinn Torfason (1984) FH Reykjavík 23.01.11  
Stangarstökk 5,30 Sigurđur T Sigurđsson (1957) KR St. Augustin 18.03.84  
Hástökk án atrennu 1,85 Sigurđur Matthíasson (1961) UMSE Selfoss 26.01.85  
Langstökk án atrennu 3,45 Flosi Jónsson (1954) UMSE Reykjavík 23.01.93  
Ţrístökk án atrennu 10,17 Gunnlaugur Grettisson (1966) KR Reykjavík 25.01.86  
Kúluvarp (7,26 kg) 20,66 Pétur Guđmundsson (1962) HSK Reykjavík 03.11.90  
Sjöţraut 6293 Jón Arnar Magnússon (1969) UMSS Maebashi 06.03.99  
6,99 - 7,69 - 16,08 - 2,02 - 8,09 - 5,00 - 2:39,55
 
 
Piltar 20-22 ára - Innanhúss
50m hlaup 5,6 Vilmundur Vilhjálmsson (1954) KR Óţekkt 31.12.73  
  5,6 Einar Ţór Einarsson (1970) Á Reykjavík 16.02.91  
  6,10 Sveinn Ţórarinsson (1979) FH Reykjavík 05.03.00  
60 metra hlaup 6,86 Einar Ţór Einarsson (1970) Á Osló 02.02.91  
200 metra hlaup 21,65 Óli Tómas Freysson (1986) FH Reykjavík 24.02.08  
400 metra hlaup 48,33 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Reykjavík 09.02.08  
600 metra hlaup 1:20,86 Ólafur Konráđ Albertsson (1989) ÍR Reykjavík 19.12.09  
800 metra hlaup 1:52,35 Ólafur Konráđ Albertsson (1989) ÍR Reykjavík 20.02.10  
1000 metra hlaup 2:30,9 Steinn Jóhannsson (1968) FH Dortmund 26.02.89  
1500 metra hlaup 3:54,50 Kári Steinn Karlsson (1986) BBLIK Reykjavík 17.01.07  
1 míla 4:20,15 Stefán Guđmundsson (1986) BBLIK Reykjavík 20.01.08  
2000 metra hlaup 5:27,62 Kári Steinn Karlsson (1986) UMSS Reykjavík 19.12.05  
3000 metra hlaup 8:10,94 Kári Steinn Karlsson (1986) BBLIK Reykjavík 21.01.07  
5000 metra hlaup 14:08,58 Kári Steinn Karlsson (1986) BBLIK Seattle,WA 29.02.08  
4x200 metra bođhlaup 1:30,54 Drengjasveit ÍR (1989) ÍR Reykjavík 29.12.07  
Börkur Smári Kristin, Einar Dađi Lárusson, Heimir Ţórisson, Brynjar Gunnarsson, ÍR
4x400 metra bođhlaup 3:21,66 Sveit Fjölnis (1987) FJÖLNIR Reykjavík 24.02.08  
Leifur Ţorbergs,Bjarni Malmquist Jón, Olgeir ÓskarssonSveinn Elías Elíasso, Leifur Ţorbergsson
50 metra grind (106,7 cm) 6,9 Jón Sćvar Ţórđarson (1956) ÍR Reykjavík 08.02.76  
  6,9 Ţorvaldur Víđir Ţórsson (1957) ÍR Reykjavík 08.12.77  
  6,9 Ţorvaldur Víđir Ţórsson (1957) ÍR Óţekkt 31.12.78  
  6,9 Gísli Sigurđsson (1959) UMSS Óţekkt 31.12.81  
  6,9 Stefán Ţór Stefánsson (1963) ÍR Reykjavík 21.03.82  
  6,9 Stefán Ţór Stefánsson (1963) ÍR Reykjavík 31.12.82  
  6,9 Stefán Ţór Stefánsson (1963) ÍR Óţekkt 31.12.83  
60 metra grind (106,7cm) 8,18 Einar Dađi Lárusson (1990) ÍR Reykjavík 06.02.11  
Hástökk 2,28 Einar Karl Hjartarson (1980) ÍR Reykjavík 18.02.01  
Langstökk 7,52 Kristján Harđarson (1964) Á Reykjavík 28.12.83  
Ţrístökk 14,66 Ţorsteinn Ingvarsson (1988) HSŢ Reykjavík 18.02.06  
Stangarstökk 4,83 Bjarki Gíslason (1990) UFA Reykjavík 30.01.11  
Hástökk án atrennu 1,80 Sigurđur Matthíasson (1961) UMSE Óţekkt 31.12.83  
Langstökk án atrennu 3,39 Jón Ţ Ólafsson (1941) ÍR Reykjavík 29.12.62  
Ţrístökk án atrennu 10,17 Gunnlaugur Grettisson (1966) KR Reykjavík 25.01.86  
Kúluvarp (7,26 kg) 17,30 Óđinn Björn Ţorsteinsson (1981) FH Hafnarfjörđur 28.01.02  
Sjöţraut 5437 Jónas Hlynur Hallgrímsson (1982) FH Seattle 26.02.04  
7,42 - 7,02 - 12,70 - 1,96 - 8,52 - 4,50 - 2:42,50
 
 
Piltar 18-19 ára - Innanhúss
50m hlaup 5,6 Vilmundur Vilhjálmsson (1954) KR Óţekkt 31.12.73  
  6,19 Sigurđur Arnar Björnsson (1980) UMSS Reykjavík 23.01.99  
60 metra hlaup 6,92 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Reykjavík 19.12.07  
200 metra hlaup 21,73 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Reykjavík 24.02.08  
400 metra hlaup 48,33 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Reykjavík 09.02.08  
600 metra hlaup 1:21,20 Snorri Sigurđsson (1991) ÍR Reykjavík 19.12.09  
800 metra hlaup 1:53,85 Snorri Sigurđsson (1991) ÍR Reykjavík 16.01.10  
1000 metra hlaup 2:33,49 Snorri Sigurđsson (1991) ÍR Reykjavík 17.12.08  
1500 metra hlaup 3:58,37 Kári Steinn Karlsson (1986) UMSS Reykjavík 30.12.05  
2000 metra hlaup 5:27,62 Kári Steinn Karlsson (1986) UMSS Reykjavík 19.12.05  
3000 metra hlaup 8:41,85 Stefán Guđmundsson (1986) BBLIK Malmö 26.02.05  
5000 metra hlaup 16:07,3 Tómas Zoëga Geirsson (1993) BBLIK Reykjavík 02.12.10  
4x200 metra bođhlaup 1:30,54 Drengjasveit ÍR (1989) ÍR Reykjavík 29.12.07  
Börkur Smári Kristin, Einar Dađi Lárusson, Heimir Ţórisson, Brynjar Gunnarsson, ÍR
4x400 metra bođhlaup 3:33,74 Drengjasveit ÍR (1991) ÍR Reykjavík 28.12.09  
Adam Ţór Ţorgeirsson, Juan Ramon Borges, Stefán Árni Hafsteinsson, Snorri Sigurđsson
50 metra grind (106,7 cm) 6,9 Stefán Ţór Stefánsson (1963) ÍR Reykjavík 21.03.82  
  6,9 Stefán Ţór Stefánsson (1963) ÍR Reykjavík 31.12.82  
60 metra grind (106,7cm) 8,30 Einar Dađi Lárusson (1990) ÍR Reykjavík 21.12.09  
60 metra grind (99,1 cm) 8,35 Einar Dađi Lárusson (1990) ÍR Reykjavík 28.01.07  
Hástökk 2,20 Einar Karl Hjartarson (1980) ÍR Akureyri 14.03.99  
Langstökk 7,52 Kristján Harđarson (1964) Á Reykjavík 28.12.83  
Ţrístökk 14,66 Ţorsteinn Ingvarsson (1988) HSŢ Reykjavík 18.02.06  
Stangarstökk 4,65 Bjarki Gíslason (1990) UFA Reykjavík 29.12.08  
Hástökk án atrennu 1,66 Elías Rúnar Sveinsson (1952) ÍR Óţekkt 31.12.71  
Langstökk án atrennu 3,28 Sigsteinn Sigurđsson (1964) UMSK Óţekkt 31.12.83  
Ţrístökk án atrennu 9,70 Ţorsteinn Ingvarsson (1988) HSŢ Hafnarfjörđur 14.02.04  
Kúluvarp (7,26 kg) 15,28 Óskar Reykdalsson (1960) KA Óţekkt 31.12.79  
Kúluvarp (6,0 kg) 12,82 Sindri Hrafn Guđmundsson (1995) BBLIK Reykjavík 22.01.11  
Sjöţraut 5295 Ţorsteinn Ingvarsson (1988) HSŢ Reykjavík 17.02.07  
07,08/854 - 6,94/799 - 11,77/592 - 1,92/731 - 08,47/867 - 4,15/659 - 2:47,39/793
 
 
Piltar 16-17 ára - Innanhúss
50m hlaup 5,9 Sigurđur Sigurđsson (1958) Á Óţekkt 31.12.73  
  5,9 Sigurđur Sigurđsson (1958) Á Óţekkt 31.12.75  
  5,9 Guđni Tómasson (1963) Á Reykjavík 31.12.79  
  5,9 Guđni Tómasson (1963) Á Óţekkt 31.12.80  
  6,21 Óttar Jónsson (1983) FH Reykjavík 05.03.00  
60 metra hlaup 6,97 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Reykjavík 18.02.06  
200 metra hlaup 22,15 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Reykjavík 14.01.06  
400 metra hlaup 49,54 Einar Dađi Lárusson (1990) ÍR Reykjavík 21.01.07  
600 metra hlaup 1:23,50 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Reykjavík 16.12.06  
800 metra hlaup 1:56,45 Snorri Sigurđsson (1991) ÍR Reykjavík 28.12.08  
1000 metra hlaup 2:33,49 Snorri Sigurđsson (1991) ÍR Reykjavík 17.12.08  
1500 metra hlaup 4:10,47 Snorri Sigurđsson (1991) ÍR Reykjavík 09.02.08  
2000 metra hlaup 6:45,29 Vignir Már Lýđsson (1989) ÍR Reykjavík 19.12.05  
3000 metra hlaup 9:19,57 Kári Steinn Karlsson (1986) UMSS Stokkhólmur 01.03.03  
5000 metra hlaup 16:07,3 Tómas Zoëga Geirsson (1993) BBLIK Reykjavík 02.12.10  
4x200 metra bođhlaup 1:36,83 Sveinasveit FH (1991) FH Reykjavík 20.12.07  
Bogi Eggertsson, Guđmundur Heiđar Guđ, Pálmar Gíslason, Ţorkell Einarsson,
4x400 metra bođhlaup 3:40,65 Sveinasveit FH (1991) FH Reykjavík 20.12.07  
Bogi Eggertsson, Guđmundur Heiđar Guđ, Pálmar Gíslason, Ţorkell Einarsson
50 metra grind (106,7 cm) 7,2 Stefán Ţór Stefánsson (1963) ÍR Óţekkt 31.12.80  
60 metra grind (106,7cm) 8,38 Einar Dađi Lárusson (1990) ÍR Reykjavík 24.02.07  
60 metra grind (99,1 cm) 8,35 Einar Dađi Lárusson (1990) ÍR Reykjavík 28.01.07  
60 metra grind (91,4 cm) 8,26 Einar Dađi Lárusson (1990) ÍR Reykjavík 27.12.05  
50 metra grind (91,4 cm) 7,4 Sveinn Ţórarinsson (1979) FH Reykjavík 11.02.96  
Hástökk 2,12 Einar Karl Hjartarson (1980) USAH Hafnarfjörđur 16.02.97  
Langstökk 7,06 Kristján Harđarson (1964) BBLIK Óţekkt 31.12.81  
Ţrístökk 14,45 Ţorsteinn Ingvarsson (1988) HSŢ Akureyri 05.12.05  
Stangarstökk 4,30 Bjarki Gíslason (1990) UFA Reykjavík 21.01.07  
Hástökk án atrennu 1,59 Guđmundur Nikulásson (1961) HSK Hveragerđi 01.05.77  
  1,59 Stefán Gunnlaugsson (1976) UMSE Reykjavík 07.03.92  
  1,59 Skarphéđinn Freyr Ingason (1977) HSŢ Reykjavík 05.03.94  
Langstökk án atrennu 3,18 Guđmundur Engilbertsson (1964) USVH Óţekkt 31.12.81  
Ţrístökk án atrennu 9,70 Ţorsteinn Ingvarsson (1988) HSŢ Hafnarfjörđur 14.02.04  
Kúluvarp (7,26 kg) 13,77 Grétar Guđmundsson (1953) KR Reykjavík 08.03.70  
Kúluvarp (5,0 kg) 14,35 Örn Davíđsson (1990) HSK Reykjavík 14.01.06  
Kúluvarp (6,0 kg) 12,82 Sindri Hrafn Guđmundsson (1995) BBLIK Reykjavík 22.01.11  
Sjöţraut 4910 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Reykjavík 12.02.06  
07,09/851 - 6,81/769 - 11,14/554 - 1,97/776 - 8,96/755 - 3,40/457 - 2:51,66/748
Sjöţraut (drengjaáhöld) 4452 Ingi Rúnar Kristinsson (1993) BBLIK Reykjavík 21.02.10  
07,37/755 - 5,78/540 - 13,16/677 - 1,83/653 - 09,17/709 - 3,00/357 - 2:50,41/761
 
 
Piltar 15 ára - Innanhúss
50m hlaup 5,9 Sigurđur Sigurđsson (1958) Á Óţekkt 31.12.73  
  6,50 Sigurkarl Gústavsson (1985) UMSB Reykjavík 04.03.00  
60 metra hlaup 7,25 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Akureyri 13.11.04  
200 metra hlaup 23,42 Einar Dađi Lárusson (1990) ÍR Reykjavík 27.12.05  
400 metra hlaup 52,58 Arnar Orri Sverrisson (1995) ÍR Reykjavík 28.02.10  
600 metra hlaup 1:25,78 Arnar Orri Sverrisson (1995) ÍR Reykjavík 20.12.10  
800 metra hlaup 2:00,8 Snorri Sigurđsson (1991) ÍR Reykjavík 27.12.06  
  2:04,36 Snorri Sigurđsson (1991) ÍR Reykjavík 18.11.06  
1000 metra hlaup 2:48,7 Finnbogi Gylfason (1970) FH Óţekkt 31.12.84  
  2:48,7 Finnbogi Gylfason (1970) FH Hafnarfjörđur 19.09.85  
  2:54,23 Ingi Rúnar Kristinsson (1993) BBLIK Reykjavík 17.02.08  
1500 metra hlaup 4:19,2 Sveinn Margeirsson (1978) UMSS Hafnarfirđi 14.02.93  
2000 metra hlaup 8:07,14 Kolbeinn Höđur Gunnarsson (1995) UFA Akureyri 01.11.08  
3000 metra hlaup 9:45,55 Fannar Blćr Austar Egilsson (1992) USÚ Reykjavík 27.01.07  
5000 metra hlaup 17:56,98 Tómas Zoëga Geirsson (1993) BBLIK Reykjavík 18.12.08  
4x200 metra bođhlaup 1:42,04 Piltasveit Breiđabliks (1995) BBLIK Reykjavík 28.12.09  
Hjálmtýr Alfređsson, Sveinn Sampsted, Alexander Helgi Sigurđsson, Sindri Hrafn Guđmundsson
50 metra grind (106,7 cm) 7,6 Ţorleifur Karlsson (1963) KR Óţekkt 31.12.74  
  7,6 Viggó Ţ. Ţórisson (1967) FH Reykjavík 06.11.81  
  7,6 Rafn Árnason (1980) AFTURE Reykjavík 07.12.94  
  7,6 Ásgeir Ţór Erlendsson (1981) AFTURE Reykjavík 18.12.95  
60 metra grind (106,7cm) 8,78 Kolbeinn Höđur Gunnarsson (1995) UFA Reykjavík 20.11.10  
60 metra grind (91,4 cm) 8,26 Einar Dađi Lárusson (1990) ÍR Reykjavík 27.12.05  
Hástökk 1,85 Ţröstur Ingvason (1971) USAH Reykjavík 09.02.85  
  1,85 Bergur Ingi Pétursson (1985) FH Hafnarfjörđur 02.12.00  
  1,85 Bogi Pétur Eiríksson (1986) HSK Hvolsvöllur 28.01.01  
  1,85 Örn Davíđsson (1990) HSK Reykjavík 10.12.05  
  1,85 Sindri Hrafn Guđmundsson (1995) BBLIK Reykjavík 20.12.10  
Langstökk 6.84 Ţorsteinn Ingvarsson (1988) HSŢ Akureyri 22.11.03  
Ţrístökk 12,83 Bjarki Gíslason (1990) UFA Reykjavík 30.12.05  
Stangarstökk 3,90 Óskar Markús Ólafsson (1995) AFTURE Reykjavík 29.12.10  
Hástökk án atrennu 1,50 Ólafur Dan Hreinsson (1984) FJÖLNIR Reykjavík 23.12.97  
Langstökk án atrennu 3,00 Stefán Gunnlaugsson (1976) UMSE Akureyri 29.12.90  
  3,00 Úlfar Linnet (1980) FH Hafnarfjörđur 17.12.94  
Ţrístökk án atrennu 9,40 Ţorsteinn Ingvarsson (1988) HSŢ Laugar 15.12.03  
Kúluvarp (7,26 kg) 12,76 Sigurđur Karlsson (1980) UÍA Reykjavík 11.02.95  
Kúluvarp (4 kg) 16,47 Vigfús Dan Sigurđsson (1983) USÚ Reykjavík 19.12.97  
Kúluvarp (5,0 kg) 9,32 Ţorgeir Óli Ţorsteinsson (1991) UÍA Reykjavík 14.01.06  
Sjöţraut (sveinaáhöld) 4225 Sveinn Elías Elíasson (1989) FJÖLNIR Reykjavík 22.02.04  
7,46/726 - 6,08/604 - 11,31/565 - 1,76/593 - 09,33/675 - 3,05/369 - 2:57,14/693
 
 
Piltar 14 ára - Innanhúss
50m hlaup 6,1 Guđni Tómasson (1963) Á Reykjavík 26.02.77  
  6,75 Atli Stefánsson (1982) UFA Reykjavík 23.03.96  
60 metra hlaup 7,56 Einar Dađi Lárusson (1990) ÍR Reykjavík 27.12.04  
200 metra hlaup 24,81 Arnar Orri Sverrisson (1995) ÍR Reykjavík 21.11.09  
400 metra hlaup 54,12 Arnar Orri Sverrisson (1995) ÍR Reykjavík 21.12.09  
600 metra hlaup 1:27,98 Arnar Orri Sverrisson (1995) ÍR Reykjavík 19.12.09  
800 metra hlaup 2:09,6 Viggó Ţ. Ţórisson (1967) FH Hafnarfjörđur 07.10.81  
  2:09,70 Ingvi Ţór Hermannsson (1993) ÍR Reykjavík 21.01.07  
1000 metra hlaup 2:48,7 Finnbogi Gylfason (1970) FH Óţekkt 31.12.84  
1500 metra hlaup 4:34,2 Viggó Ţ. Ţórisson (1967) FH Hafnarfjörđur 25.09.81  
2000 metra hlaup 8:07,14 Kolbeinn Höđur Gunnarsson (1995) UFA Akureyri 01.11.08  
3000 metra hlaup 10:33,39 Tómas Zoëga Geirsson (1993) BBLIK Reykjavík 19.12.07  
4x200 metra bođhlaup 1:42,04 Piltasveit Breiđabliks (1995) BBLIK Reykjavík 28.12.09  
Hjálmtýr Alfređsson, Sveinn Sampsted, Alexander Helgi Sigurđsson, Sindri Hrafn Guđmundsson
50 metra grind (106,7 cm) 7,6 Ţorleifur Karlsson (1963) KR Óţekkt 31.12.74  
  7,6 Viggó Ţ. Ţórisson (1967) FH Reykjavík 06.11.81  
  7,6 Rafn Árnason (1980) AFTURE Reykjavík 07.12.94  
  7,6 Ásgeir Ţór Erlendsson (1981) AFTURE Reykjavík 18.12.95  
60 metra grind (106,7cm) 8,91 Börkur Sveinsson (1991) HSŢ Reykjavík 10.12.05  
60 metra grind (91,4 cm) 9,4 Björgvin Víkingsson (1983) FH Reykjavík 30.11.97  
  9,68 Sindri Hrafn Guđmundsson (1995) BBLIK Reykjavík 15.02.09  
Hástökk 1,85 Ţröstur Ingvason (1971) USAH Reykjavík 09.02.85  
Langstökk 6,25 Sigurđur Sigurđsson (1958) Á Reykjavík 20.12.72  
Ţrístökk 12,27 Einar Dađi Lárusson (1990) ÍR Reykjavík 29.12.04  
Stangarstökk 3,50 Óskar Markús Ólafsson (1995) AFTURE Reykjavík 28.12.09  
Hástökk án atrennu 1,50 Ólafur Dan Hreinsson (1984) FJÖLNIR Reykjavík 23.12.97  
Langstökk án atrennu 3,00 Stefán Gunnlaugsson (1976) UMSE Akureyri 29.12.90  
  3,00 Úlfar Linnet (1980) FH Hafnarfjörđur 17.12.94  
Ţrístökk án atrennu 8,77 Stefán Gunnlaugsson (1976) UMSE Akureyri 29.12.90  
Kúluvarp (7,26 kg) 11,41 Vigfús Dan Sigurđsson (1983) USÚ Reykjavík 28.11.97  
Kúluvarp (4 kg) 16,47 Vigfús Dan Sigurđsson (1983) USÚ Reykjavík 19.12.97  
Sjöţraut (sveinaáhöld) 3067 Sindri Hrafn Guđmundsson (1995) BBLIK Reykjavík 14.02.09  
8,31 - 5,20 - 10,83 - 1,57 - 9,68 - 2,60 - 3:39,69
 
 
Piltar 13 ára - Innanhúss
50m hlaup 6,5 Davíđ Helgason (1980) HSK Reykjavík 13.03.93  
  6,96 Arnór Jónsson (1987) BBLIK Reykjavík 25.11.00  
60 metra hlaup 7,82 Kolbeinn Höđur Gunnarsson (1995) UFA Reykjavík 22.11.08  
200 metra hlaup 25,79 Ólafur Werner Ólafsson (1997) BBLIK Reykjavík 20.11.10  
400 metra hlaup 60,42 Kristján Ţór Sigurđsson (1996) ÍR Reykjavík 17.12.08  
600 metra hlaup 1:29,7 Magnús Haraldsson (1961) FH Hafnarfjörđur 31.12.74  
800 metra hlaup 2:17,92 Kolbeinn Höđur Gunnarsson (1995) UFA Reykjavík 22.11.08  
1000 metra hlaup 2:58,9 Finnbogi Gylfason (1970) FH Óţekkt 31.12.83  
1500 metra hlaup 4:46,5 Guđmundur Geirdal (1960) UMSK Óţekkt 01.11.73  
2000 metra hlaup 8:07,14 Kolbeinn Höđur Gunnarsson (1995) UFA Akureyri 01.11.08  
3000 metra hlaup 11:10,4 Björn Pétursson (1970) FH Hafnarfjörđur 26.11.82  
4x200 metra bođhlaup 1:54,78 Piltasveit FH - A (1997) FH Reykjavík 14.03.10  
50 metra grind (106,7 cm) 7,6 Ţorleifur Karlsson (1963) KR Óţekkt 31.12.74  
60 metra grind (106,7cm) 11,99 Hrannar Guđmundsson (1995) HSŢ Reykjavík 20.01.07  
60 metra grind (76,2 cm) 9,17 Kolbeinn Höđur Gunnarsson (1995) UFA Reykjavík 22.11.08  
Hástökk 1,72 Ólafur Dan Hreinsson (1984) FJÖLNIR Hafnarfjörđur 29.11.97  
Langstökk 5,47 Guđjón Ţorsteinsson (1991) UMSB Kópavogur 31.01.04  
Ţrístökk 11,53 Kristján Hagalín Guđjónsson (1984) AFTURE Reykjavík 23.12.97  
Stangarstökk 2,75 Einar Dađi Lárusson (1990) ÍR Reykjavík 17.12.03  
Hástökk án atrennu 1,50 Ólafur Dan Hreinsson (1984) FJÖLNIR Reykjavík 23.12.97  
Langstökk án atrennu 2,86 Úlfar Linnet (1980) FH Reykjavík 18.12.93  
Ţrístökk án atrennu 7,96 Úlfar Linnet (1980) FH Reykjavík 18.12.93  
Kúluvarp (7,26 kg) 10,47 Haraldur Logi Hringsson (1980) UMSE Akureyri 29.12.93  
Kúluvarp (3,0 kg) 14,16 Ólafur Dan Hreinsson (1984) FJÖLNIR Hafnarfjörđur 29.11.97  
Kúluvarp (4 kg) 11,95 Hilmar Örn Jónsson (1996) ÍR Reykjavík 21.12.09  
 
 
Piltar 12 ára - Innanhúss
50m hlaup 6,8 Ágúst Freyr Einarsson (1979) FJÖLNIR Reykjavík 16.03.91  
  6,8 Guđmundur Heiđar Guđmundsson (1991) FH Reykjavík 30.11.02  
  7,35 Guđmundur Heiđar Guđmundsson (1991) FH Kópavogur 20.12.03  
60 metra hlaup 7,93 Andri Karl Tómasson (1992) BBLIK Reykjavík 27.12.04  
200 metra hlaup 26,67 Ólafur Werner Ólafsson (1997) BBLIK Reykjavík 19.12.09  
400 metra hlaup 60,42 Kristján Ţór Sigurđsson (1996) ÍR Reykjavík 17.12.08  
600 metra hlaup 1:37,5 Aron Már Björnsson (1990) UMSS Varmahlíđ 20.11.01  
800 metra hlaup 2:21,9 Finnbogi Gylfason (1970) FH Hafnarfjörđur 10.12.82  
1000 metra hlaup 3:04,4 Finnbogi Gylfason (1970) FH Hafnarfjörđur 26.11.82  
1500 metra hlaup 4:58,0 Finnbogi Gylfason (1970) FH Hafnarfjörđur 24.11.82  
3000 metra hlaup 11:10,4 Björn Pétursson (1970) FH Hafnarfjörđur 26.11.82  
4x200 metra bođhlaup 1:57,00 Strákasveit Breiđabliks (1997) BBLIK Reykjavík 21.12.09  
Alfons Sampsted, Elmar Tryggvi Hansen,Valdimar Friđrik Jónatansson, Ólafur Werner Ólafsson
50 metra grind (106,7 cm) 7,6 Ţorleifur Karlsson (1963) KR Óţekkt 31.12.74  
60 metra grind (106,7cm) 11,99 Hrannar Guđmundsson (1995) HSŢ Reykjavík 20.01.07  
60 metra grind (76,2 cm) 10,11 Gunnar Ingi Harđarson (1996) ÍR Reykjavík 17.12.08  
Hástökk 1,66 Jónas Hlynur Hallgrímsson (1982) FH Hafnarfjörđur 17.12.94  
Langstökk 5,27 Skarphéđinn Freyr Ingason (1977) HSŢ Reykjavík 08.04.89  
  5,27 Skarphéđinn Freyr Ingason (1977) HSŢ Reykjavík 14.04.89  
Ţrístökk 10,53 Kristján Hagalín Guđjónsson (1984) AFTURE Hafnarfjörđur 17.11.96  
Stangarstökk 2,42 Ólafur Oddsson (1990) HSK Reykjavík 10.03.02  
Hástökk án atrennu 1,31 Ólafur Dan Hreinsson (1984) FJÖLNIR Reykjavík 20.12.96  
Langstökk án atrennu 2,61 Úlfar Linnet (1980) FH Hafnarfjörđur 20.12.92  
Ţrístökk án atrennu 7,38 Ţorleifur Kristinn Árnason (1979) UMSE Akureyri 27.12.91  
Kúluvarp (7,26 kg) 9,56 Jón Jökull Óskarsson (1982) HSK Heimaland 20.11.94  
Kúluvarp (3,0 kg) 13,54 Vigfús Dan Sigurđsson (1983) USÚ Hornafjörđur 27.12.95  
Kúluvarp (4 kg) 11,54 Emil Sigurđsson (1981) UMSB Borgarnes 14.12.93  
 
 
Konur - Innanhúss
50m hlaup 6,2 Geirlaug B Geirlaugsdóttir (1967) Á Reykjavík 27.01.95  
  6,2 Geirlaug B Geirlaugsdóttir (1967) Á Reykjavík 20.01.96  
  6,50 Guđrún Arnardóttir (1971) Á Reykjavík 24.01.99  
60 metra hlaup 7,54 Geirlaug B Geirlaugsdóttir (1967) Á Stokkhólmur 09.03.96  
200 metra hlaup 23,79 Silja Úlfarsdóttir (1981) FH Fayetteville, AR 12.03.04  
300 metra hlaup 38,29 Silja Úlfarsdóttir (1981) FH Clemson 06.12.03  
400 metra hlaup 53,14 Guđrún Arnardóttir (1971) Á Gent 26.02.00  
600 metra hlaup 1:35,40 Stefanía Hákonardóttir (1990) FJÖLNIR Reykjavík 16.12.06  
800 metra hlaup 2:09,72 Lilja Guđmundsdóttir (1955) ÍR Turku 26.02.77  
1000 metra hlaup 2:52,1 Lilja Guđmundsdóttir (1955) ÍR Norrköping 16.01.78  
  3:06,67 Aníta Hinriksdóttir (1996) ÍR Reykjavík 21.12.09  
1500 metra hlaup 4:21,49 Ragnheiđur Ólafsdóttir (1963) FH Dortmund 01.02.81  
1 míla 4:41,83 Ragnheiđur Ólafsdóttir (1963) FH Fairfax 14.02.88  
3000 metra hlaup 9:07,02 Ragnheiđur Ólafsdóttir (1963) FH Oklahoma City 12.03.88  
2 mílur 10:02,9 Ragnheiđur Ólafsdóttir (1963) FH Óţekkt 31.12.84  
5000 metra hlaup 17:25,35 Fríđa Rún Ţórđardóttir (1970) AFTURE Bloomington 04.02.94  
4x200 metra bođhlaup 1:41,49 A-Sveit ÍR (1988) ÍR Reykjavík 15.01.11  
Arna Stefanía Guđmun, Dóróthea Jóhannesdót, Hrafnhild Eir Hermóđ, Jóhanna Kristín Jóha
4x400 metra bođhlaup 3:55,04 A - Sveit ÍR (1988) ÍR Reykjavík 06.02.11  
Helga Ţráinsdóttir, Hrafnhild Eir Hermóđsdóttir, Kristin Birnar Ólafsdóttir, Arna Stefanía Guđmundsd
50 metra grind (84 cm) 6,89 Guđrún Arnardóttir (1971) Á Reykjavík 05.03.00  
60 metra grind (84 cm) 8,31 Guđrún Arnardóttir (1971) Á Lexington 25.02.96  
  8,31 Guđrún Arnardóttir (1971) Á Gent 26.02.00  
50 metra grind (76,2 cm) 7,7 Stella Ólafsdóttir (1980) UFA Reykjavík 11.02.96  
Hástökk 1,88 Ţórdís Lilja Gísladóttir (1961) ÍR Pontiac 12.03.83  
Stangarstökk 4,51 Ţórey Edda Elísdóttir (1977) FH Fayetteville 10.03.01  
Langstökk 6,28 Sunna Gestsdóttir (1976) UMSS Kópavogur 08.02.03  
Ţrístökk 12,83 Sigríđur Anna Guđjónsdóttir (1967) HSK Malmö 02.03.97  
Hástökk án atrennu 1,44 Karitas Jónsdóttir (1970) HSŢ Reykjavík 14.01.89  
Langstökk án atrennu 2,83 Guđrún Arnardóttir (1971) UMSK Reykjavík 19.03.88  
  2,83 Guđrún Arnardóttir (1971) UMSK Laugarvatn 19.03.89  
Ţrístökk án atrennu 8,28 Íris Inga Grönfeldt (1963) UMSB Borgarnes 28.02.88  
  8,28 Ţóra Einarsdóttir (1971) UMSE Akureyri 29.12.90  
Kúluvarp (4,0 kg) 15,64 Guđrún Ingólfsdóttir (1958) KR Reykjavík 31.03.82  
Fimmtarţraut 4205 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) Á Stokkhólmur 07.03.10  
8,86 - 1,71 - 13,68 - 5,63 - 2:15,31
 
 
Stúlkur 20 - 22 ára - Innanhúss
50m hlaup 6,3 Ingunn Einarsdóttir (1955) ÍR Óţekkt 31.12.76  
  6,3 Geirlaug B Geirlaugsdóttir (1967) Á Reykjavík 13.02.82  
  6,3 Geirlaug B Geirlaugsdóttir (1967) Á Reykjavík 13.02.83  
  6,3 Heiđa Björg Bjarnadóttir (1975) AFTURE Reykjavík 10.02.90  
  6,59 Silja Úlfarsdóttir (1981) FH Reykjavík 05.03.00  
60 metra hlaup 7,57 Sigurbjörg Ólafsdóttir (1986) BBLIK Malmö 27.02.05  
200 metra hlaup 24,32 Silja Úlfarsdóttir (1981) FH Blackburg, VA 23.02.02  
300 metra hlaup 38,29 Silja Úlfarsdóttir (1981) FH Clemson 06.12.03  
400 metra hlaup 54,84 Silja Úlfarsdóttir (1981) FH Blackburg, VA 24.02.02  
600 metra hlaup 1:35,40 Stefanía Hákonardóttir (1990) FJÖLNIR Reykjavík 16.12.06  
800 metra hlaup 2:09,72 Lilja Guđmundsdóttir (1955) ÍR Turku 26.02.77  
1000 metra hlaup 3:05,4 Laufey Stefánsdóttir (1976) FH Hafnarfjörđur 10.02.95  
1500 metra hlaup 4:21,49 Ragnheiđur Ólafsdóttir (1963) FH Dortmund 01.02.81  
1 míla 4:49,37 Chelsey Kristína Birgisd Sveinsson (1992) ÍR Landover, Maryland 15.03.08  
3000 metra hlaup 9:54,45 Arndís Ýr Hafţórsdóttir (1988) FJÖLNIR Reykjavík 07.02.10  
2 mílur 10:02,9 Ragnheiđur Ólafsdóttir (1963) FH Óţekkt 31.12.84  
5000 metra hlaup 17:45,88 Íris Anna Skúladóttir (1989) FJÖLNIR Reykjavík 17.02.10  
4x200 metra bođhlaup 1:45,98 A Meyjasveit ÍR (1994) ÍR Reykjavík 31.01.10  
Arna Stefanía Guđmun, Dóróthea Jóhannesdót, Vera Sigurđardóttir, Björg Gunnarsdóttir
4x400 metra bođhlaup 3:58,51 Sveit Breiđabliks (1987) BBLIK Reykjavík 11.02.07  
Helga Kristín Harđar, Margrét Lilja Hrafnk, Stefanía Valdimarsdó, Herdís Helga Arnalds
50 metra grind (84 cm) 6,9 Helga Halldórsdóttir (1963) KR Reykjavík 05.01.81  
60 metra grind (84 cm) 8,64 Kristín Birna Ólafsdóttir (1985) ÍR Albuquerque, NM 22.02.07  
Hástökk 1,88 Ţórdís Lilja Gísladóttir (1961) ÍR Pontiac 12.03.83  
Stangarstökk 4,45 Vala R Flosadóttir (1978) ÍR Maebashi 05.03.99  
Langstökk 6,02 Bryndís Hólm (1965) ÍR Reykjavík 23.02.85  
  6,02 Hafdís Sigurđardóttir (1987) HSŢ Reykjavík 18.01.09  
Ţrístökk 12,27 Rakel Tryggvadóttir (1977) FH Malmö 03.03.96  
Hástökk án atrennu 1,44 Karitas Jónsdóttir (1970) HSŢ Reykjavík 14.01.89  
Langstökk án atrennu 2,83 Guđrún Arnardóttir (1971) UMSK Reykjavík 19.03.88  
  2,83 Guđrún Arnardóttir (1971) UMSK Laugarvatn 19.03.89  
Ţrístökk án atrennu 8,28 Ţóra Einarsdóttir (1971) UMSE Akureyri 29.12.90  
Kúluvarp (4,0 kg) 14,99 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) Á Reykjavík 29.01.11  
Fimmtarţraut 4205 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) Á Stokkhólmur 07.03.10  
8,86 - 1,71 - 13,68 - 5,63 - 2:15,31
 
 
Stúlkur 18 - 19 ára - Innanhúss
50m hlaup 6,3 Geirlaug B Geirlaugsdóttir (1967) Á Reykjavík 13.02.82  
  6,3 Geirlaug B Geirlaugsdóttir (1967) Á Reykjavík 13.02.83  
  6,3 Heiđa Björg Bjarnadóttir (1975) AFTURE Reykjavík 10.02.90  
  6,59 Silja Úlfarsdóttir (1981) FH Reykjavík 05.03.00  
60 metra hlaup 7,57 Sigurbjörg Ólafsdóttir (1986) BBLIK Malmö 27.02.05  
200 metra hlaup 24,63 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) Á Reykjavík 10.02.08  
300 metra hlaup 40,04 Arna Stefanía Guđmundsdóttir (1995) ÍR Reykjavík 29.12.10  
400 metra hlaup 55,52 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) Á Reykjavík 06.02.10  
600 metra hlaup 1:35,40 Stefanía Hákonardóttir (1990) FJÖLNIR Reykjavík 16.12.06  
800 metra hlaup 2:10,1 Ragnheiđur Ólafsdóttir (1963) FH Dortmund 25.01.81  
  2:10,10 Chelsey Kristína Birgisd Sveinsson (1992) ÍR Dallas, TX 08.03.08  
1000 metra hlaup 3:05,4 Laufey Stefánsdóttir (1976) FH Hafnarfjörđur 10.02.95  
1500 metra hlaup 4:21,49 Ragnheiđur Ólafsdóttir (1963) FH Dortmund 01.02.81  
1 míla 4:49,37 Chelsey Kristína Birgisd Sveinsson (1992) ÍR Landover, Maryland 15.03.08  
3000 metra hlaup 10:01,70 Íris Anna Skúladóttir (1989) FJÖLNIR Reykjavík 18.02.06  
4x200 metra bođhlaup 1:45,98 A Meyjasveit ÍR (1994) ÍR Reykjavík 31.01.10  
Arna Stefanía Guđmun, Dóróthea Jóhannesdót, Vera Sigurđardóttir, Björg Gunnarsdóttir
4x400 metra bođhlaup 3:59,34 Stúlknasveit Fjölnis (1988) FJÖLNIR Reykjavík 19.02.06  
Heiđdis Hreinsd, Íris Anna Skúlad, Arndís Ýr Hafţórsd, Stefanía Hákonard
50 metra grind (84 cm) 6,9 Helga Halldórsdóttir (1963) KR Reykjavík 05.01.81  
60 metra grind (84 cm) 8,78 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) Á Reykjavík 10.02.08  
Hástökk 1,81 Vala R Flosadóttir (1978) ÍR Gautaborg 04.02.95  
Stangarstökk 4,20 Vala R Flosadóttir (1978) ÍR Reykjavík 25.01.97  
Langstökk 6,00 Sigurbjörg Ólafsdóttir (1986) BBLIK Kópavogur 08.02.03  
Ţrístökk 12,27 Rakel Tryggvadóttir (1977) FH Malmö 03.03.96  
Hástökk án atrennu 1,44 Karitas Jónsdóttir (1970) HSŢ Reykjavík 14.01.89  
Langstökk án atrennu 2,83 Guđrún Arnardóttir (1971) UMSK Reykjavík 19.03.88  
  2,83 Guđrún Arnardóttir (1971) UMSK Laugarvatn 19.03.89  
Ţrístökk án atrennu 8,28 Ţóra Einarsdóttir (1971) UMSE Akureyri 29.12.90  
Kúluvarp (4,0 kg) 14,87 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) Á Reykjavík 16.01.10  
Fimmtarţraut 4205 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) Á Stokkhólmur 07.03.10  
8,86 - 1,71 - 13,68 - 5,63 - 2:15,31
 
 
Stúlkur 16 - 17 ára - Innanhúss
50m hlaup 6,3 Geirlaug B Geirlaugsdóttir (1967) Á Reykjavík 13.02.82  
  6,3 Geirlaug B Geirlaugsdóttir (1967) Á Reykjavík 13.02.83  
  6,3 Heiđa Björg Bjarnadóttir (1975) AFTURE Reykjavík 10.02.90  
  6,69 Anna Friđrika Árnadóttir (1982) UFA Reykjavík 24.01.99  
60 metra hlaup 7,62 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) USVH Reykjavík 10.02.07  
200 metra hlaup 24,63 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) Á Reykjavík 10.02.08  
300 metra hlaup 40,04 Arna Stefanía Guđmundsdóttir (1995) ÍR Reykjavík 29.12.10  
400 metra hlaup 55,75 Arna Stefanía Guđmundsdóttir (1995) ÍR Reykjavík 15.01.11  
600 metra hlaup 1:35,40 Stefanía Hákonardóttir (1990) FJÖLNIR Reykjavík 16.12.06  
800 metra hlaup 2:10,10 Chelsey Kristína Birgisd Sveinsson (1992) ÍR Dallas, TX 08.03.08  
1000 metra hlaup 3:06,67 Aníta Hinriksdóttir (1996) ÍR Reykjavík 21.12.09  
1500 metra hlaup 4:23,5 Ragnheiđur Ólafsdóttir (1963) FH Óţekkt 31.12.80  
1 míla 4:49,37 Chelsey Kristína Birgisd Sveinsson (1992) ÍR Landover, Maryland 15.03.08  
3000 metra hlaup 10:01,70 Íris Anna Skúladóttir (1989) FJÖLNIR Reykjavík 18.02.06  
4x200 metra bođhlaup 1:44,26 A - sveit stúlkna 17 ára ÍR (1994) ÍR Reykjavík 30.01.11  
Arna Stefanía Guđmun, Elísa Margrét Pálmad, Dóróthea Jóhannesdót, Jóhanna Kristín Jóha
4x400 metra bođhlaup 4:10,23 Meyjasveit ÍR (1993) ÍR Reykjavík 28.12.09  
50 metra grind (84 cm) 7,2 Helga Halldórsdóttir (1963) KR Óţekkt 31.12.80  
60 metra grind (84 cm) 8,78 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) Á Reykjavík 10.02.08  
Hástökk 1,81 Vala R Flosadóttir (1978) ÍR Gautaborg 04.02.95  
Stangarstökk 3,76 Vala R Flosadóttir (1978) ÍR Örebro 18.02.95  
Langstökk 6,00 Sigurbjörg Ólafsdóttir (1986) BBLIK Kópavogur 08.02.03  
Ţrístökk 11,50 Olga Sigţórsdóttir (1986) UFA Reykjavík 23.02.03  
Hástökk án atrennu 1,43 Kolbrún Rut Stephens (1967) KR Reykjavík 26.12.83  
  1,43 Karitas Jónsdóttir (1970) HSŢ Laugar 04.04.87  
Langstökk án atrennu 2,83 Guđrún Arnardóttir (1971) UMSK Reykjavík 19.03.88  
Ţrístökk án atrennu 8,07 Kolbrún Rut Stephens (1967) UDN Reykjavík 03.02.82  
Kúluvarp (4,0 kg) 13,45 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) Á Reykjavík 03.02.08  
Fimmtarţraut 4018 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) Á Reykjavík 17.02.08  
08,90/931 - 1,67/818 - 13,24/743 - 5,54/712 - 2:20,67/814
 
 
Stúlkur 15 ára - Innanhúss
50m hlaup 6,3 Geirlaug B Geirlaugsdóttir (1967) Á Reykjavík 13.02.82  
  6,3 Heiđa Björg Bjarnadóttir (1975) AFTURE Reykjavík 10.02.90  
  6,97 Sigurbjörg Ólafsdóttir (1986) USAH Reykjavík 05.03.00  
60 metra hlaup 7,84 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) USVH Reykjavík 18.02.06  
200 metra hlaup 25,18 Arna Stefanía Guđmundsdóttir (1995) ÍR Reykjavík 20.11.10  
300 metra hlaup 40,04 Arna Stefanía Guđmundsdóttir (1995) ÍR Reykjavík 29.12.10  
400 metra hlaup 56,94 Arna Stefanía Guđmundsdóttir (1995) ÍR Reykjavík 28.02.10  
600 metra hlaup 1:39,75 Arna Stefanía Guđmundsdóttir (1995) ÍR Reykjavík 28.12.09  
800 metra hlaup 2:17,85 Arna Stefanía Guđmundsdóttir (1995) ÍR Reykjavík 30.01.10  
1000 metra hlaup 3:06,67 Aníta Hinriksdóttir (1996) ÍR Reykjavík 21.12.09  
1500 metra hlaup 4:43,75 Aníta Hinriksdóttir (1996) ÍR Reykjavík 15.01.11  
3000 metra hlaup 10:29,15 Aníta Hinriksdóttir (1996) ÍR Reykjavík 07.02.10  
4x200 metra bođhlaup 1:47,53 Telpnasveit ÍR (1995) ÍR Reykjavík 19.12.09  
Arna Stefanía Guđmun, Hekla Rún Ámundadótt, Kristín Lív Jónsdótt, Elísa Margrét Pálmad
50 metra grind (84 cm) 7,5 Erna Guđmundsdóttir (1958) Á Óţekkt 01.11.73  
60 metra grind (84 cm) 9,31 Sigurbjörg Ólafsdóttir (1986) BBLIK Reykjavík 18.02.01  
60 metra grind (76,2 cm) 9,18 Sigurbjörg Ólafsdóttir (1986) BBLIK Reykjavík 17.12.01  
50 metra grind (76,2 cm) 7,8 Sigríđur Sara Sigurđardóttir (1968) KR Reykjavík 20.02.83  
Hástökk 1,71 Guđrún María Pétursdóttir (1992) BBLIK Reykjavík 21.12.07  
Stangarstökk 3,20 Arna Ýr Jónsdóttir (1995) BBLIK Reykjavík 15.12.10  
Langstökk 5,78 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) USVH Reykjavík 18.02.06  
Ţrístökk 11,43 Arna Stefanía Guđmundsdóttir (1995) ÍR Reykjavík 31.01.10  
Hástökk án atrennu 1,40 Kolbrún Rut Stephens (1967) UDN Reykjavík 27.12.81  
Langstökk án atrennu 2,71 Ingunn Einarsdóttir (1955) ÍBA Óţekkt 31.12.70  
Ţrístökk án atrennu 8,07 Kolbrún Rut Stephens (1967) UDN Reykjavík 03.02.82  
Kúluvarp (4,0 kg) 11,56 Eva Lind Elíasdóttir (1995) ŢÓR Selfoss 30.12.10  
Kúluvarp (3,0 kg) 15,06 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) USVH Reykjavík 18.11.06  
Fimmtarţraut (meyjaáhöld) 3200 Arna Stefanía Guđmundsdóttir (1995) ÍR Reykjavík 21.02.10  
09,56/796 - 1,57/701 - 09,14/473 - 4,69/477 - 2:25,33/753
 
 
Stúlkur 14 ára - Innanhúss
50m hlaup 6,4 Geirlaug B Geirlaugsdóttir (1967) Á Reykjavík 15.12.80  
  6,4 Geirlaug B Geirlaugsdóttir (1967) Á Óţekkt 31.12.81  
  6,4 Heiđa Björg Bjarnadóttir (1975) AFTURE Reykjavík 28.12.89  
  6,97 Sigurbjörg Ólafsdóttir (1986) USAH Reykjavík 05.03.00  
60 metra hlaup 7,90 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) USVH Reykjavík 12.02.05  
200 metra hlaup 26,03 Elma Lára Auđunsdóttir (1996) BBLIK Reykjavík 07.02.10  
300 metra hlaup 44,20 Elísa Margrét Pálmadóttir (1995) ÍR Reykjavík 29.04.09  
400 metra hlaup 57,81 Arna Stefanía Guđmundsdóttir (1995) ÍR Reykjavík 21.12.09  
600 metra hlaup 1:39,75 Arna Stefanía Guđmundsdóttir (1995) ÍR Reykjavík 28.12.09  
800 metra hlaup 2:18,04 Stefanía Valdimarsdóttir (1993) BBLIK Reykjavík 21.01.07  
1000 metra hlaup 3:06,67 Aníta Hinriksdóttir (1996) ÍR Reykjavík 21.12.09  
1500 metra hlaup 4:47,30 Aníta Hinriksdóttir (1996) ÍR Reykjavík 06.02.10  
3000 metra hlaup 10:29,15 Aníta Hinriksdóttir (1996) ÍR Reykjavík 07.02.10  
4x200 metra bođhlaup 1:47,53 Telpnasveit ÍR (1995) ÍR Reykjavík 19.12.09  
Arna Stefanía Guđmun, Hekla Rún Ámundadótt, Kristín Lív Jónsdótt, Elísa Margrét Pálmad
50 metra grind (84 cm) 8,2 Hilda Guđný Svavarsdóttir (1982) FH Reykjavík 11.02.96  
60 metra grind (84 cm) 9,84 Harpa Sif Jónsdóttir (1989) UMSS Akureyri 22.11.03  
60 metra grind (76,2 cm) 9,34 Sigurbjörg Ólafsdóttir (1986) USAH Reykjavík 19.12.00  
50 metra grind (76,2 cm) 8,2 Hilda Guđný Svavarsdóttir (1982) FH Reykjavík 11.02.96  
Hástökk 1,67 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) USVH Kópavogur 05.03.05  
Stangarstökk 3,05 Bogey Ragnheiđur Leósdóttir (1996) ÍR Reykjavík 22.02.10  
Langstökk 5,59 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) USVH Kópavogur 05.03.05  
Ţrístökk 11,33 Arna Stefanía Guđmundsdóttir (1995) ÍR Reykjavík 21.11.09  
Hástökk án atrennu 1,40 Kolbrún Rut Stephens (1967) UDN Reykjavík 27.12.81  
Langstökk án atrennu 2,66 Jóna Björk Grétarsdóttir (1966) Á Reykjavík 29.12.80  
Ţrístökk án atrennu 7,86 Kolbrún Rut Stephens (1967) UDN Reykjavík 20.12.81  
Kúluvarp (4,0 kg) 10,95 Halldóra Jónasdóttir (1977) UMSB Borgarnes 13.12.91  
Kúluvarp (3,0 kg) 12,54 Eva Kristín Kristjánsdóttir (1988) HSH Reykjavík 03.03.02  
Fimmtarţraut (meyjaáhöld) 2887 Eva Lind Elíasdóttir (1995) ŢÓR Reykjavík 15.02.09  
10,08 - 1,51 - 9,64 - 4,31 - 2:31,77
 
 
Stúlkur 13 ára - Innanhúss
50m hlaup 6,4 Geirlaug B Geirlaugsdóttir (1967) Á Reykjavík 15.12.80  
60 metra hlaup 8,11 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) USVH Skagafjörđur 27.11.04  
200 metra hlaup 26,25 Elma Lára Auđunsdóttir (1996) BBLIK Reykjavík 21.05.09  
300 metra hlaup 48,45 Vilhelmína Ţór Óskarsdóttir (1998) FJÖLNIR Reykjavík 04.12.10  
400 metra hlaup 62,46 Arna Stefanía Guđmundsdóttir (1995) ÍR Reykjavík 05.05.08  
600 metra hlaup 1:47,1 Elva Friđjónsdóttir (1990) UMSS Varmahlíđ 20.11.01  
  1:47,12 Björg Gunnarsdóttir (1994) ÍR Reykjavík 16.12.06  
800 metra hlaup 2:21,36 Elma Lára Auđunsdóttir (1996) BBLIK Reykjavík 21.02.09  
1000 metra hlaup 3:06,67 Aníta Hinriksdóttir (1996) ÍR Reykjavík 21.12.09  
1500 metra hlaup 4:51,10 Aníta Hinriksdóttir (1996) ÍR Reykjavík 21.02.09  
3000 metra hlaup 10:33,20 Aníta Hinriksdóttir (1996) ÍR Reykjavík 28.12.09  
4x200 metra bođhlaup 1:54,8 A telpnasveit ÍR 13 ára (1995) ÍR Reykjavík 06.04.08  
  1:57,04 Stelpnasveit ÍR (1994) ÍR Reykjavík 18.12.06  
Arna Stefanía Guđmun Jóhanna Kristín Jóha Elísa Margrét Pálmad Dóróthea Jóhannsdótt
50 metra grind (84 cm) 8,5 Linda Björk Loftsdóttir (1968) FH Óţekkt 31.12.81  
60 metra grind (84 cm) 9,86 Elva Friđjónsdóttir (1990) UMSS Akureyri 22.11.03  
60 metra grind (76,2 cm) 9,72 Steinunn Arna Atladóttir (1994) FH Reykjavík 17.11.07  
Hástökk 1,63 Íris Jónsdóttir (1963) UMSK Akranes 15.04.76  
Stangarstökk 2,50 Bryndís Lára Hrafnkelsdóttir (1991) HSK Hvolsvöllur 12.11.04  
Langstökk 5,53 Fanney Sigurđardóttir (1972) Á Reykjavík 23.11.85  
Ţrístökk 10,77 Steinunn Arna Atladóttir (1994) FH Reykjavík 17.11.07  
Hástökk án atrennu 1,25 Linda Björk Loftsdóttir (1968) FH Óţekkt 31.12.81  
  1,25 Heiđrún Sigurđardóttir (1982) HSŢ Laugar 14.11.93  
Langstökk án atrennu 2,57 Lilja Stefánsdóttir (1966) HSH Óţekkt 31.12.78  
Ţrístökk án atrennu 7,21 Hildur Kristín Stefánsdóttir (1988) ÍR Reykjavík 10.03.01  
Kúluvarp (4,0 kg) 10,35 Sigrún Jóhannsdóttir (1973) FH Reykjavík 21.12.86  
Kúluvarp (2,0 kg) 14,20 Hekla Rún Ámundadóttir (1995) ÍR Reykjavík 17.11.07  
Kúluvarp (3,0 kg) 11,22 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) USVH Reykjavík 07.03.04  
Fimmtarţraut (meyjaáhöld) 2454 Arna Stefanía Guđmundsdóttir (1995) ÍR Reykjavík 17.02.08  
10,49/623 - 1,39/502 - 6,80/322 - 4,37/396 - 2:36,69/611
 
 
Stúlkur 12 ára - Innanhúss
50m hlaup 6,6 Geirlaug B Geirlaugsdóttir (1967) Á Reykjavík 29.12.79  
60 metra hlaup 8,30 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) USVH Reykjavík 23.11.03  
200 metra hlaup 27,73 Dóróthea Jóhannesdóttir (1994) ÍR Reykjavík 30.12.06  
300 metra hlaup 48,45 Vilhelmína Ţór Óskarsdóttir (1998) FJÖLNIR Reykjavík 04.12.10  
400 metra hlaup 64,40 Rannveig Rögn Leifsdóttir (1997) ÍR Reykjavík 21.12.09  
600 metra hlaup 1:47,1 Elva Friđjónsdóttir (1990) UMSS Varmahlíđ 20.11.01  
  1:47,12 Björg Gunnarsdóttir (1994) ÍR Reykjavík 16.12.06  
800 metra hlaup 2:27,68 Elma Lára Auđunsdóttir (1996) BBLIK Reykjavík 06.04.08  
1000 metra hlaup 3:13,68 Aníta Hinriksdóttir (1996) ÍR Reykjavík 17.12.08  
1500 metra hlaup 5:29,6 Linda Björk Loftsdóttir (1968) FH Hafnarfjörđur 19.12.80  
4x200 metra bođhlaup 1:57,04 Stelpnasveit ÍR (1994) ÍR Reykjavík 18.12.06  
Arna Stefanía Guđmun Jóhanna Kristín Jóha Elísa Margrét Pálmad Dóróthea Jóhannsdótt
50 metra grind (84 cm) 8,7 Birna María Gunnarsdóttir (1978) ÍR Reykjavík 12.12.90  
60 metra grind (84 cm) 11,88 Halla María Magnúsdóttir (1999) SELFOSS Reykjavík 09.01.11  
60 metra grind (76,2 cm) 9,9 Kristín Birna Ólafsdóttir (1985) FJÖLNIR Reykjavík 23.12.97  
Hástökk 1,55 Hekla Rún Ámundadóttir (1995) ÍR Reykjavík 20.05.07  
  1,55 Mekkín Daníelsdóttir (1995) ÍR Reykjavík 17.11.07  
  1,55 Mekkín Daníelsdóttir (1995) ÍR Reykjavík 21.12.07  
Stangarstökk 2,40 Júlíana Björk Gunnarsdóttir (1998) UMSE Akureyri 30.12.10  
Langstökk 5.12 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir (1991) USVH Reykjavík 23.11.03  
Ţrístökk 10,66 Hekla Rún Ámundadóttir (1995) ÍR Reykjavík 17.11.07  
Hástökk án atrennu 1,25 Heiđrún Sigurđardóttir (1982) HSŢ Laugar 14.11.93  
Langstökk án atrennu 2,57 Lilja Stefánsdóttir (1966) HSH Óţekkt 31.12.78  
Ţrístökk án atrennu 7,08 Ágústa Tryggvadóttir (1983) HSK Selfoss 04.11.95  
Kúluvarp (4,0 kg) 9,31 Katrín Guđmundsdóttir (1981) ÍR Reykjavík 13.03.93  
Kúluvarp (2,0 kg) 14,20 Hekla Rún Ámundadóttir (1995) ÍR Reykjavík 17.11.07  
Kúluvarp (3,0 kg) 10,65 Jófríđur Ísdís Skaftadóttir (1998) USK Hafnarfjörđur 30.12.10